WS-C2960XR-48TD-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports GE, 2 SFP+, IP Lite

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite.

Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TD-I
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-48TD-I là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp các tính năng layer 3 cơ bản như Static route, RIP v1 v2... để cung cấp các kết nối cơ bản trong mạng doanh nghiệp. Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-48TD-I cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960XR-48TD-I Datasheet

Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-48TD-I được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960XR Series. Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Lite với 02 Uplink 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960XR-48TD-I sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960XR-48TD-I

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

130.9 Mpps

Scalability (Default/VLAN/IPv4)

Unicast MAC

16,000 / 32,000 / 16,000

IPv4 unicast direct routes

4000 / 250 / 16,000

IPv4 unicast indirect routes

1250 / 250 / 8000

IPv6 unicast direct routes

4000 / 250 / 0

IPv6 unicast indirect routes

1250 / 250 / 0

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000 / 1000 / 1000

IPv6 multicast groups

1000 / 1000 / 0

IPv4 QoS ACEs

500 / 500 / 500

IPv6 QoS ACEs

250 / 500 / 0

IPv4 security ACEs

1000 / 1000 / 875

IPv6 Security ACEs

500 / 500 / 0

IPv4 policy-based routing ACEs

500 / 0 / 375

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

440,880

Power rating

0.047KVA

Input voltage and current

90 to 264 VAC / 1A to 0.5 A / 50 to 60 Hz

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 16.0x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.45 x 40.8 x 44.5

Pounds

13.3

Kilograms

6.1

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960XR-48TD-I
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module
Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module
#C2960X-STACK

List Price:$1,195

Nguồn C2-250WAC sử dụng cho Switch Cisco
Phân phối Nguồn switch cisco 341-0530-03 (341 0530 03) A0 250W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá tốt nhất thị trường
#341-0530-03 A0

List Price:$612

Phân phối Nguồn switch cisco DPS-250AB-86 (DPS 250AB 86) 250W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá rẻ tại Hà Nội
#DPS-250AB-86

List Price:$612

Xem thêm

★ Sản phẩm WS-C2960XR-48TD-I có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960XR-48TD-I CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C2960XR-48TD-I có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C2960XR-48TD-I cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C2960XR-48TD-I có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C2960XR-48TD-I chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960XR-48TD-I ?

Có 18 bình luận:
T
Trình
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thể cấu hình tối đa bao nhiêu VLAN ?
2 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thể cấu hình tối đa 1023 VLAN anh nhé

T
Triển
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thể cấu hình bằng web không?
2 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thể cấu hình bằng giao diện web được ạ. 

G
Giảng
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thể dùng đồng thời được mấy nguồn nhỉ?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thể dùng đồng thời được 2 nguồn.

H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch  Cisco WS-C2960XR-48TD-I hỗ trợ tối đa 2 nguồn bạn nhé.

Phượng
đánh giá 5 sao
báo giá sẵn hàng giúp mình 1c Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I nhé.
2 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Cnttshop chuyên phân phối switch Cisco chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch WS-C2960XR-48TD-I hiện đang sẵn hàng. Anh/chị vui lòng check mail để nhận được báo giá tốt nhất ạ 

c
chiến
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I dùng nguồn trong hay nguồn rời nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I dùng nguồn rời bạn nhé.

C
Chính
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thế cấu hình tối đa bao nhiêu VLAN?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có thế cấu hình tối đa 1023 VLAN bạn nhé.

D
Quang Đạo
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có cấp được POE không nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I không cấp được POE bạn nhé.

V
Vi
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I có sẵn 1c không? báo giá giúp mình nhé
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá thiết bị  chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

 

H
Hạ
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite có những tính năng gì thêm của 1 switch layer 3 nhỉ?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông tin chi tiết của thiết bị họp trực tuyến Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite đã được trả lời qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nhật
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite có dùng đồng thời dc cả module single và multi không? tư vấn và báo giá mã module quang single 1GB giúp mình né
5 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite có dùng đồng thời dc cả module single và multi bạn nhé. 

báo giá mã module quang single 1GB đã được gửi vào email. bạn vui lòng check mail giúp mình

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.