WS-C3650-24PD-E Cisco 24 Ports GE PoE+ 390W, 2x10G Uplink IP Services

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E Catalyst 3650 Stacking 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 390W, 2x10G SFP+ Slot Uplink, 640WAC PSU, 1 RU, IP Services

Mã sản phẩm: WS-C3650-24PD-E
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E là thế hệ tiếp theo của các thiết bị chuyển mạch lớp truy cập độc lập và stackable lớp doanh nghiệp, cung cấp nền tảng cho sự hội tụ đầy đủ giữa có dây và không dây trên một nền tảng duy nhất. Switch Cisco WS-C3650-24PD-E được xây dựng trên Cisco StackWise®-160 nâng cao và tận dụng lợi thế của Cisco Unified Access ™ Data Plane (UADP) - ASIC. Switch Cisco WS-C3650-24PD-E có thể cho phép thực thi chính sách không dây có dây đồng bộ, khả năng hiển thị ứng dụng, tính linh hoạt, tối ưu hóa ứng dụng và khả năng phục hồi cao.

Cisco 3650 series Datasheet

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Switch Cisco WS-C3650-24PD-E cung cấp 24 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 640WAC power supply, 1 RU, IP Services. WS-C3650-24PD-E sử dụng nguồn điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E 24 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink, 640WAC PSU, IP Services

Thiết bị mạng switch Cisco WS-C3650-24PD-E sử dụng 24 cổng PoE nên chúng ta có thể sử dụng switch cisco để kết nối và cấp nguồn cho camera PoE hay các thiết bị PoE khác

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3650-24PD-E

Hardware Specifications
10/100/1000 Ethernet Ports 24 PoE+
Fixed Uplinks 2 x 10 Gigabit Ethernet with SFP+
Default AC Power Supply 640 WAC
Available PoE Power 390 W
Performance Specifications

Switching capacity

92 Gbps

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

24,000

FNF entries

24,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

2 GB

VLAN IDs

4,094

Total switched virtual interfaces (SVIs)

1,000

Jumbo frame

9198 bytes

Total routed ports per 3650 stack

208

Wireless

Number of access points per switch/stack

25

Number of wireless clients per switch/stack

1000

Total number of WLANs per switch

64

Wireless bandwidth per switch

Up to 20 Gbps

Supported Aironet access point series

3700, 3600, 3500, 2600, 1600, 1260, 1140, 1040

Forwarding Rate

68.45 Mpps

Dimensions

Dimensions (H x W x D) (Inches/Centimeters)

1.73 x 17.5 x 11.625 / 4.4 x 44.5 x 29.6

Weight (Pounds/Kilograms)

16.00/7.26

MTBF Hours

528,280

Environmental Ranges

With AC Power Supply

Operating Environment and Altitude

-5ºC to +45ºC, up to 5000 feet (1500m)

-5ºC to +40ºC, up to 10,000 feet (3000m)

-5ºC to +35ºC, up to 13,000 feet (4000m)

-5ºC to +30ºC, up to 16,400 feet (5000m)

With DC Power Supply

Operating Environment and Altitude (NEBS)

-5ºC to +45ºC, up to 6000 feet (1800m)

-5ºC to +40ºC, up to 10,000 feet (3000m)

-5ºC to +35ºC, up to 13,000 feet (4000m)

-5ºC to +30ºC, up to 16,400 feet (5000m)

Safety and Compliance

Safety Certifications

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, GOST, NOM (obtained by partners and distributors)

Electromagnetic Emissions Certifications

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A (FCC Part 15 Class A), AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2 ,EN61000-3-3, KN22 Class A, KCC, CNS13438 Class A, EN55024, CISPR24, KN24

Option Sử Dụng Cho WS-C3650-24PD-E
Module quang 1GE Cisco 3650

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco 3650

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Nguồn C2-640WAC sử dụng cho Switch Cisco
Phân phối Nguồn switch cisco PWR-C2-640WAC (PWR C2 640WAC) 640W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá tốt tại Hà Nội
#PWR-C2-640WAC

List Price:$1,200

Stack Module 3650

Cisco C3650-STACK-KIT Catalyst 3650 Flexstack-Plus Stack Module

#C3650-STACK-KIT

List Price:$1,650

Cisco STACK-T2-50CM Catalyst 3650 StackWise-160 50CM Stacking Cable
#STACK-T2-50CM

List Price:$100

Xem thêm
License sử dụng cho Switch Cisco 3650

 

Primary upgrade license SKU for Cisco 3650 wireless controller (e-delivery)

 

#L-LIC-CT3650-UPG

List Price: Updating...

 

1 access point adder license for Cisco IOS Software based wireless controller (e-delivery)

 

#L-LIC-CTIOS-1A

List Price: Updating...

 

Primary upgrade license SKU for Cisco 3650 wireless controller (paper license)

 

#LIC-CT3650-UPG

List Price: Updating...

 

1 access point adder license for the Cisco IOS Software based wireless controller (paper license)

 

#LIC-CTIOS-1A

List Price: Updating...

★ Sản phẩm WS-C3650-24PD-E có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C3650-24PD-E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C3650-24PD-E có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C3650-24PD-E cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C3650-24PD-E có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C3650-24PD-E chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3650-24PD-E ?

Có 26 bình luận:
P
Phương
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C3650-24PD-E Có cấp được nguồn cho wifi không shop
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E Có cấp được nguồn cho wifi ạ

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá 2 cái SFP-10G-LR chạy cho Switch Cisco WS-C3650-24PD-E
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 2 cái SFP-10G-LR chạy cho Switch Cisco WS-C3650-24PD-E đã được gửi vào mail của bạn

L
Linh
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá gấp 2 cái Switch Cisco WS-C3650-24PD-E
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 2 cái Switch Cisco WS-C3650-24PD-E đã được gửi vào mail của bạn

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá bảo hành 3 năm cho Switch Cisco WS-C3650-24PD-E
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá bảo hành 3 năm cho Switch Cisco WS-C3650-24PD-E đã được gửi vào mail của bạn

Q
Quy
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C3650-24PD-E Có tai rack đi kèm không shop
6 ngày
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E Có tai rack đi kèm 

M
Mùi
đánh giá 5 sao
Sản phẩm Switch Cisco WS-C3650-24PD-E có thể dùng tối đa mấy module nguồn 250W vậy shop
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Sản phẩm Switch Cisco WS-C3650-24PD-E có thể dùng tối đa 2 module nguồn 250W

N
Ngọ
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá SFP multi dùng cho switch Cisco WS-C3650-24PD-E bạn nhé
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá SFP multi dùng cho switch Cisco WS-C3650-24PD-E đã được gửi vào mail của bạn

T
Tị
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C3650-24PD-E có thể làm switch core không bạn nhỉ?
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PD-E có thể làm switch core

T
Thìn
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá 4 cái GLC-LH-SMD chạy cho switch Cisco WS-C3650-24PD-E bạn
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 4 cái GLC-LH-SMD chạy cho switch Cisco WS-C3650-24PD-E đã được gửi vào mail của bạn

M
Mão
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD dùng cho switch cisco WS-C3650-24PD-E
2 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD dùng cho switch cisco WS-C3650-24PD-E đã được gửi vào mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.