Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Switch Cisco WS-C3650-48FD-L 48 ports 1G PoE+, 2x10G LAN Base

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-48FD-L Stacking 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, 1025WAC PSU, 1 RU, LAN Base chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: #20180207-3198


CHI TIẾT

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-48FD-L 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 1025WAC power supply, 1 RU, LAN Base

Cisco Part Number     : WS-C3650-48FD-L, WS-C3650-48FD-L=
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 

Switch Cisco WS-C3650-48FD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution  (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Switch Cisco WS-C3650-48FD-L cung cấp 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 2x10G Uplink ports, with 1025WAC power supply, 1 RU, IP Services. WS-C3650-48FD-L sử dụng nguồn điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3650-48FD-L cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3650-48FD-L tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Thiết bị mạng switch Cisco WS-C3650-48FD-L sử dụng 48 cổng PoE+ nên chúng ta có thể sử dụng switch cisco để kết nối và cấp nguồn cho camera PoE hay các thiết bị PoE khác

Switch Cisco WS-C3650-48FD-L có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C3650-48FD-L để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

Vì hệ điều hành của Switch WS-C3650-48FD-L là LAN Base vậy nó cung cấp 32K Unicast MAC Addresses, 24K IPv4 Unicast Direct Routes, Total VLANs: 1005, 4094 VLAN IDs available.

Các loại cable stack có thể sử dụng cho Cisco Switch WS-C3650-48FD-L:

C3650-STACK-KIT=

Cisco Catalyst 3650 Stack Module spare

STACK-T2-50CM=

Cisco StackWise-160 50CM Stacking Cable Spare

STACK-T2-1M=

Cisco StackWise-160 1M Stacking Cable Spare

STACK-T2-3M=

Cisco StackWise-160 3M Stacking Cable Spare

STACK-T2-BLANK=

Cisco Catalyst 3650 Stacking Blank Spare

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3650-48FD-L

Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco GLC-T: Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD: Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LCSFP-GE-S: Module quang CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang Cisco SFP-10G-LR: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR: 10GBASE-SR SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-LRM: 10GBASE-LRM SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-ER: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR-S: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

Các module quang OEM cho WS-C3650-48FD-L:


Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang OEM Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-T-CL: Module quang OEM Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang OEM Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-S: Module quang OEM CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m

Module quang Cisco SFP-10G-LR-CL: 10GBASE-LR OEM SFP Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR-CL: 10GBASE-SR OEM SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-LRM-CL: 10GBASE-LRM OEM SFP Module
Module quang Cisco SFP-10G-ER-CL: 10GBASE-ER SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-SR-S-CL: 10GBASE-SR SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S-CL: 10GBASE-LR SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S-CL: 10GBASE-ER SFP OEM Module, Enterprise-Class

Các loại nguồn sử dụng cho switch cisco WS-C3650-48FD-L:

Nguồn switch cisco PWR-C2-1025WAC 1025W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3650-48FD-L:

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

24,000

FNF entries

48,000 flow on 48-port models

24,000 flows on 24-port models

DRAM

4 GB

Flash

2 GB (non-Multigigabit models) and 4GB (Multigigabit models)

VLAN IDs

4,094

Total switched virtual interfaces (SVIs)

1,000

Jumbo frame

9198 bytes

Total routed ports per 3650 stack

208

Wireless

Number of access points per switch/stack

25

Number of wireless clients per switch/stack

1000

Total number of WLANs per switch

64

Wireless bandwidth per switch

Up to 40 Gbps

Supported Aironet access point series

3700, 3600, 3500, 2600, 1600, 1260, 1140, 1040

Hotline Mr Tuấn

  0906 051 599  skype zalo

  Kinhdoanh@cnttshop.vn

Ms. Quý (KD thiết bị mạng Cisco)

  096 350 6565 skype zalo

  Kinhdoanh1@cnttshop.vn

Ms. Thủy (KD thiết bị mạng Cisco)

  0962 052 874 skype zalo

  Kinhdoanh2@cnttshop.vn

Ms. Hương (KD thiết bị mạng HPE)

  0967 415 023 skype zalo

  Kinhdoanh5@cnttshop.vn

Mr. Hiếu (Hỗ trợ kỹ thuật)

  0981 264 462 skype zalo

Hỗ trợ trực tuyến