WS-C3850-24T-E Cisco Catalyst 3850 Stackable 24 Port Data IP Services

Switch Cisco WS-C3850-24T-E Catalyst 3850 Stackable 24 10/100/1000 Ethernet ports, with 350WAC power supply 1 RU, IP Services feature set

Mã sản phẩm: WS-C3850-24T-E
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C3850-24T-E Catalyst 3850 24 Port Data IP Services

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Switch Cisco WS-C3850-24T-E được thiết kế để hoạt động ở Layer 3 trong mô hình OSI. Switch Cisco WS-C3850-24T-E được cải tiến để hoạt động nhanh hơn, ít rủi ro, giảm chi phí và dễ dàng quản lý.

WS-C3850-24T-E Datasheet 

Thiết bị mạng Cisco WS-C3850-24T-E được xây dựng dựa trên kiến trúc mạng Cisco® Digital Network Architecture (Cisco DNA™). Cisco DNA là một sự thay đổi hoành tráng về cách thiết kế và xây dựng mạng lưới. Switch Cisco WS-C3850-24T-E là một phần của danh mục Cisco DNA của các thiết bị chuyển mạch lớp kết nối Ethernet và Multigigabit Ethernet đẳng cấp doanh nghiệp, cho phép ảo hóa, tự động hóa và phân tích dữ liệu, phát triển nhu cầu kinh doanh, bao gồm chi phí ít hơn để cài đặt và vận hành

Switch Cisco WS-C3850-24T-E Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Services
Hình ảnh Cisco WS-C3850-24T-E được CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C3850-24T-E

Performance
Switching capacity 92 Gbps
Stacking bandwidth 480 Gbps
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 24,000
FNF entries 24,000 flows
DRAM 4 GB
Flash 2 GB
VLAN IDs 4,000
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1,000
Jumbo frame 9198 bytes
Total routed ports per 3850 stack 208
Forwarding rate 68.4 Mpps
Wireless
Number of access points per switch/stack 100
Number of wireless clients per switch/stack 2000
Total number of WLANs per switch 64
Wireless bandwidth per switch Up to 20 Gbps
Supported Aironet access point series 3600, 3500, 2600, 1600, 1260, 1140, 1040
Dimensions, weight, acoustic, MTBF, and environmental range
Dimensions (H x W x D) 1.75 x 17.5 x 17.7 Inches (4.45 x 44.5 x 45.0 Centimet)
Weight 15.9 Pounds (7.2 Kilograms)
MTBF hours 303,230
Environmental ranges

With DC power supply

Operating environment and altitude (NEBS)

Normal operating temperature and altitudes:

- -5ºC to +45ºC, up to 6000 feet (1800m)
- -5ºC to +40ºC, up to 10,000 feet (3000m)
- -5ºC to +35ºC, up to 13,000 feet (4000m)

Short-term* exceptional conditions:

- -5ºC to +55ºC, up to 6000 feet (1800m)
- -5ºC to +50ºC, up to 10,000 feet (3000m)
- -5ºC to +45ºC, up to 13,000 feet (4000m)
- -5ºC to +45ºC, at sea level with single fan failure

*Not more than following in one-year period: 96 consecutive hours, or 360 hours total, or 15 occurrences.

Relative humidity

10% to 95%, noncondensing

Acoustic noise

Measured per ISO 7779 and declared per ISO 9296

Bystander positions operating to an ambient temperature of 25°C

With AC or DC power supply (with 24 PoE+ ports loaded):

- LpA: 43dB typical, 45dB maximum
- LwA: 5.2B typical, 5.5B maximum

Typical: Noise emission for a typical configuration

Maximum: Statistical maximum to account for variation in production

Storage environment

Temperature: -40ºC to 70ºC

Altitude: 15,000 ft

Vibration

 

Operating: 0.41Grms from 3 to 500Hz with spectral break points of 0.0005 G2/Hz at 10Hz and 200Hz 5dB/octave roll off at each end.
Nonoperating: 1.12Grms from 3 to 500Hz with spectral break points of 0.0065 G2/Hz at 10Hz and 100Hz 5dB/octave roll off at each end.

Shock

 

Operating: 30G, 2ms half sine
Nonoperating: 55G, 10ms trapezoid
Safety and compliance
Safety certifications

UL 60950-1 Second Edition

CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Edition

NOM (obtained by partners and distributors)

Electromagnetic emissions certifications

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A (FCC Part 15 Class A)

AS/NZS CISPR22 Class A

CISPR22 Class A

EN55022 Class A

ICES003 Class A

VCCI Class A

EN61000-3-2

EN61000-3-3

KN22 Class A

KCC

CNS13438 Class A

EN55024

CISPR24

KN24

Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Noise specifications Office Product Spec: 48dBA at 30°C (refer to ISO 7779)
Telco CLEI code
Option Sử Dụng Cho WS-C3850-24T-E
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 2

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Power Supply sử dụng cho Switch Cisco -1
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

PWR-C1-440WDC/2 - 440W DC Config 1 secondary Power Supply
#PWR-C1-440WDC/2

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 3850

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 3850

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
StackWise-480 and StackPower cables for the Cisco Catalyst 3850 Series
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Access Point Licenses sử dụng cho Switch Cisco 3850
L-LIC-CTIOS-1A - AP adder license for IOS based Wireless LAN Controllers
#L-LIC-CTIOS-1A

List Price:$200

LIC-CTIOS-1A - AP adder license for IOS based Wireless LAN Controllers
#LIC-CTIOS-1A

List Price:$200

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3850-24T-E ?

Có 19 bình luận:
K
Kiến Khang
Có thể xếp chồng bao nhiêu thiết bị switch Cisco Catalyst WS-C3850-24T-E với nhau vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Có thể xếp chồng lên đến 9 switch Cisco Catalyst 3850 với nhau để tạo thành 1 switch StackWise-480 logic từ phiên bản Cisco IOS XE 3.3.0SE. Trước phiên bản Cisco IOS XE 3.3.0SE thì tối đa 4 switch. Nếu là switch 3850-XU (multigigabit) hoặc switch Cisco Catalyst 3850-XS (10G SFP +) thì tối đa được 8 thiết bị ạ.

P
Giang Phạm
Số lượng VRF tối đa có thể được định cấu hình trên switch Cisco WS-C3850-24T-E là bao nhiêu vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Số VRF (định tuyến và chuyển tiếp ảo) tối đa có thể được định cấu hình trên Cisco Catalyst 3850 là 27 ạ. Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất ạ

L
Lệ
Báo giá tốt cho tôi 5 con WS-C3850-24T-E để triển khai cho dự án
3 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Báo giá thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3850-24T-E đã gửi qua mail, bạn vui lòng check inbox giúp mình nhé

P
Phong
Anh đang có 1c switch cisco WS-C3850-24T-E bị lỗi, em cho anh xin liên hệ kỹ thuật nhé
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh, anh cho em xin số SN của con switch WS-C3850-24T-E bị lỗi nhé, em check xem có đúng hàng bên em không rồi em báo kỹ thuật liên hệ lại anh ạ

H
Mình cần 5c switch cisco WS-C3850-24T-E, báo giá giúp mình nhé
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Báo giá switch cisco WS-C3850-24T-E đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huyền
switch cisco WS-C3850-24T-E MAC bao nhiêu thế ad
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Dạ, switch cisco WS-C3850-24T-E có Total number of MAC addresses là 32,000

D
Dực
Báo giá giúp mình module 1 sợi 80km dùng được cho switch cisco WS-C3850-24T-E nhé
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

 Báo giá  module 1 sợi 80km dùng cho switch cisco WS-C3850-24T-E đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Luân
Con switch cisco Catalyst WS-C3850-24T-E có xuất xứ ở đâu vậy shop
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Con switch cisco Catalyst WS-C3850-24T-E có xuất xứ china anh nhé

N
Nam
Báo giá giúp mình dây STACK-T1-50CM dùng cho switch cisco WS-C3850-24T-E nhé
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Báo giá dây STACK-T1-50CM dùng cho switch cisco WS-C3850-24T-E đã gửi vào mail. Anh vui lòng check mail nhé

H
Hinh
Con switch cisco Catalyst WS-C3850-24T-E nặng khoảng bao nhiêu vậy
4 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

switch cisco Catalyst WS-C3850-24T-E nặng khoảng 8kg ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản