Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU 24 FE Ports PoE+ 375W 4x1GE Uplink

Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 24 10/100 PoE+ ports with 375W power budget, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SF350-24MP-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU là Order Product ID Number của model SF350-24MP. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SF350-24MP

Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU 24 FE Ports PoE+ 375W, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Option Sử Dụng Cho SF350-24MP-K9-EU
Module quang 100 Mbps sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MFEBX1 100BASE-BX-20U 1310 nm 20 km Single Mode Single LC Transceiver

#MFEBX1

List Price: Updating...

Module quang SFP Cisco MFELX1 100BASE-LX 1310 nm 15 km Single Mode LC Duplex Transceiver

#MFELX1

List Price:$124

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF350-24MP-K9-EU ?

Có 4 bình luận:
D
Thùy Dung

Swich Cisco SF350-24MP-K9-EU có sử dụng được Module quang OEM SFP-1G-80KM-A single mode BIDI Tx1490nm/Rx1550nm 80km single LC không shop

2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SF350-24MP-K9-EU sử dụng được Module quang OEM SFP-1G-80KM-A single mode BIDI Tx1490nm/Rx1550nm 80km single LC ạ

 

N
Nhã
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SF350-24MP-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
6 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị Chuyển mạch Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU có 24 cổng mạng tốc 10/100MB và các cổng uplink bao gồm 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports tốc độ 1GB bạn nhé.

H
Hằng
em đặt Switch Cisco SF350-24MP-K9-EU có hỗ trợ triển khai không ạ?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào chị!
Cảm ơn chị đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng, có dịch vụ triển khai lắp đặt, cấu hình. Chị vui lòng liên hệ email kd3@cnttshop.vn, hotline: 0369 832 657 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

S
Nguyễn Sang
Chào em, gửi báo giá sản phẩm SF350-24MP-K9-EU vào mail: sang***@gmail.com giúp anh, cảm ơn https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf350-24mp-k9-eu
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. Báo giá thiết bị chuyển mạch Cisco SF350-24MP-K9-EU đã được gửi tới email sang***@gmail.com. Anh vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.