Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960XR-24TD-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, IP Lite

Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960XR-24TD-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C9200-24T-E
Check Giá List
WS-C2960XR-24TD-I Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-24TD-I là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học.

WS-C2960XR-24TD-I Datasheet

Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960XR-24TD-I sử dụng nguồn có thể tháo rời dạng module, tối đa 2 nguồn để tăng tính dự phòng về nguồn điện.

Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960XR-24TD-I

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet ports

24

Uplink interfaces

2 SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

95.2 Mpps

Resource

Unicast MAC (Default/ VLAN/ IPv4)

16,000/ 32,000/ 16,000

IPv4 unicast direct routes (Default/ VLAN/ IPv4)

4000/ 250/ 16,000

IPv4 unicast indirect routes (Default/ VLAN/ IPv4)

1250/250/8000

IPv6 unicast direct routes

4000/250/0

IPv6 unicast indirect routes

1250/250/0

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000/1000/1000

IPv6 multicast groups

1000/1000/0

IPv4 QoS ACEs

500/500/500

IPv6 QoS ACEs

500/500/500

IPv4 security ACEs

1000/1000/875

IPv6 Security ACEs

500/500/500

Predicted reliability (MTBF in hours**)

561,890

Input voltage and current

100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz

Stack Member/ Stacklimitt

80 Gbps/8

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 16.0 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.45 x 40.8 x 44.5

Pounds

13.0

Kilograms

5.9

Environmental ranges

Fahrenheit

23º to 113ºF

Centigrade

-5º to 45ºC

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition

CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Edition

AS/NZS 60950-1

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho WS-C2960XR-24TD-I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960XR-24TD-I ?

Có 34 bình luận:
N
Ngọc
WS-C2960XR-24TD-I . mã này 2960 nhưng lại là layer 3 hả shop?
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn,

Sản phẩm WS-C2960XR-24TD-I sử dụng Firmware IP Lite nên switch hỗ trợ 1 số tính năng layer 3 cơ bản như  Static Route, RIP, OSPF for Routed Access ... Bạn có thể tham khảo WS-C2960XR-24TD-I datasheet để có thêm thông tin.

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Cisco%20Catalyst%202960-X%20and%202960-XR%20Series.pdf

P
Phú
sản phẩm này bên shop phân phối có phải hàng chính hãng không? được bảo hành theo tiêu chuẩn hãng không? https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c2960xr-24td-i-24-gige-2-x-10g-sfp-ip-lite
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

Sản phẩm Cisco WS-C2960XR-24TD-I là sản phẩm chính hãng, được CNTTShop phân phối tại Việt Nam và được bảo hành chính hãng, anh hoàn toàn có thể yên tâm ạ

H
WS-C2960XR-24TD-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, IP Lite Switch này sử dụng card nguồn rời không? Mã và thông số nguồn như thế nào nhỉ?
C
CNTTShopAdmin

WS-C2960XR-24TD-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports GE, 2 SFP+, IP Lite Switch có card nguồn rời mã PWR-C2-250WAC công suất 250W.

H
Hiểu
báo giá gấp giúp mình 3c switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite nhé
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Đã báo giá 3c switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite, bạn check mail nhé.

T
Tráng
Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports 10/100/1000 Layer 3 Basic, 2 x 10G SFP+ Slot Uplink, IP Lite có thể sử dụng đồng thời module quang single và multi không?
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960XR-24TD-I có thể sử dụng đồng thời module quang single mode và multi mode nhé bạn.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082