C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Catalyst C9300L 48 Ports 10/100/1000 Layer 3, 4X10G SFP+ uplinks, Network Essentials

Mã sản phẩm: C9300L-48T-4X-E
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9300L-48T-4X-E 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Net Ess

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị chuyển mạng Switch Cisco C9300L-48T-4X-E là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây.

View Datasheet C9300L-48T-4X-E

Switch Cisco C9300L-48T-4X-E cung cấp 48 cổng RJ45 10/100/1000, 4 cổng Uplink 10GE SFP+ cùng với các tính năng layer 2 và layer 3 cơ bản như Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO cho các kết nối mạng Core.

Cisco C9300L-48T-4X-E 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-48T-4X-E

Description

Performance

Interface

48 Ports 10/100/1000RJ45, 4x 10G SFP+ uplinks

Switching capacity

176 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

496 Gbps

Forwarding rate

130.95 Mpps

Forwarding rate with stacking

369.05 Mpps

 

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 X 17.5 X 16.1 inch / 4.4 x 44.5 x 40.9 cm

Weight

15.41 Pounds / 7.0 Kilograms

Mean time between failures (hours)

380,080

Default AC power supply

350W

Available PoE power

N/A

 

Option Sử Dụng Cho C9300L-48T-4X-E
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Cisco C9300L StackWise-320 Accessories
Cisco C9300L-STACK-KIT Stack Kit for C9300L SKUs Module – includes 2 Stack Adaptors and 1 Stack Cable
#C9300L-STACK-KIT

List Price:$1,450

STACK-T3-50CM Cisco 50CM Type 3 Stacking Cable – default with Stack Kit for C9300L SKUs

#STACK-T3-50CM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Premier 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-48-3Y C9300L Cisco DNA Premier, 48-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-48-5Y C9300L Cisco DNA Premier, 48-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-P-48-5Y

List Price:$7,270

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Essentials 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-E-48-3Y C9300L Cisco DNA Essentials, 48-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-E-48-3Y

List Price:$1,120

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-E-48-5Y C9300L Cisco DNA Essentials, 48-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-E-48-5Y

List Price:$1,870

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Advantage 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-48-3Y C9300L Cisco DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-48-5Y C9300L Cisco DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm
C9300L License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300L switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300L-LIC

List Price: Updating...

★ Sản phẩm C9300L-48T-4X-E có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9300L-48T-4X-E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9300L-48T-4X-E có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9300L-48T-4X-E cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9300L-48T-4X-E có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9300L-48T-4X-E chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-48T-4X-E ?

Có 20 bình luận:
S
Sỹ
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có lắp được module GLC-LH-SMD không ?
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có lắp được module GLC-LH-SMD được bạn nhé

D
Đỉnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials sẵn cap stack chưa bạn ?
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials chưa có sẵn cap stack bạn nhé

B
Bình
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có cần lắp thêm card uplink quang ko ?
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials không cần lắp thêm card uplink bạn nhé, bản thân thiết bị đã có sẵn 4 cổng uplink 10G r 

C
Cường
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có dùng được module GLC-EX-SMD?
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có dùng được module GLC-EX-SMD bạn nhé

K
Kiên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có hỗ trợ PoE ko shop
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials không hỗ trợ PoE bạn nhé

B
Bằng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có mấy nguồn ?
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có 2 nguồn, 1 nguồn sẵn đi kèm theo thiết bị và 1 nguồn mua thêm bạn nhé

B
Bách
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có chế độ bảo hành như thế nào
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials được bảo hành 12 tháng tại CNTT shop

Q
Quỳnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có cấu hình giao diện web ko shop
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials có cấu hình giao diện web được bạn nhé

P
Phan
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials dùng làm core switch được ko shop
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials dùng làm core switch được bạn nhé

M
Mạnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials hoạt động ở layer 2 hay layer 3 vậy shop
16 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48T-4X-E Cisco C9300L 48 Ports GE, 4X10G uplinks, Network Essentials hoạt động ở layer 3 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.