Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium, Allied Telesis... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ tư vấn, khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
7 Cam Kết Vàng
  • 1
    Sản phẩm chính hãng
  • 2
    Bảo hành chính hãng
  • 3
    Tư vấn tin cậy
  • 4
    Giá cả cạnh tranh
  • 5
    Mua sắm dễ dàng
  • 6
    Phục vụ chu đáo
  • 7
    Dịch vụ hoàn hảo

Module Quang Cisco

(37 sản phẩm)

CNTTShop.vn chuyên nghiệp phân phối Module Quang Cisco giá tốt nhất thị trường Việt Nam. Giao hàng trên toàn quốc, bảo hành nhanh chóng, khi mua sản phẩm Module Quang Cisco quý khách được test chạy thử với thiết bị, đảm bảo Module Quang Cisco chạy ổn định và tương thích 100%.
Hiện tại CNTTShop.vn phân phối tất cả các loại Module quang của Cisco: Module quang Singlemode Cisco, Module quang Mutilmode cisco.
Module quang Ciscotốc độ truyền tải (Data Tranfer): 100mbps, 1GbE, 10GbE, 25GbE, 40GbE, 50GbE, 100GbE, 200GbE, 400GbE
Module quang Cisco có các khoảng cách truyền tải (Distance): 100m - 150m, 300m - 500m, 1km, 2km, 10km, 20km, 40km, 70km - 80km, 100km - 120km và trên 120km
Module quang Cisco có các bước sóng (Wave Length): 850nm, 1310nm, 1550nm, 1330/1270nm, 1310/1490nm, 1310/1550nm, 1490/1550nm, DWDM
Để mua được Module Quang Cisco giá rẻ nhất hãy liên hệ ngay với CNTTShop.vn để được tư vấn và báo giá tốt nhất: Hotline: 0906.051.599

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.