C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-A 24-port fixed uplinks UPoE, 8xmGig, 2X40G uplinks, Network Advantage.

Mã sản phẩm: C9300L-24UXG-2Q-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-A 24-port UPoE, Network Advantage.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây.

View Datasheet C9300L-24UXG-2Q-A

Thiết bị chuyển mạng Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A cung cấp 24 cổng UPoE, 722W để cấp nguồn cho các thiết bị Camera, IP Phone, Wifi Access Point... 2 cổng Uplink 40G cho các kết nối Uplink và các tính năng layer 3 nâng cao sử dụng cho mạng core như BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF...

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-E 24-port, Network Essentials.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A

Description

Performance

Interface

24 UPoE 722W, 8xmGig, 2x 40G uplinks

Switching capacity

352 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

672 Gbps

Forwarding rate

261.90 Mpps

Forwarding rate with stacking

500.00 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

 4.4 x 44.5 x 40.9 cm

Weight

16.01 Pounds / 7.26 Kilograms

Mean time between failures (hours)

291,670

Default AC power supply

1100W

Available PoE power

722W

Option Sử Dụng Cho C9300L-24UXG-2Q-A
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-24UXG-2Q-A ?

Có 22 bình luận:
Q
Quân
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có xuất xứ ở đâu vậy shop ?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có xuất xứ China bạn nhé

T
Tùng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-A 24-port UPoE, Network Advantage hoạt động ở layer 2 hay layer 3 bạn?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-A 24-port UPoE, Network Advantage hoạt động ở layer 3 bạn nhé

M
Mạnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có mấy slot nguồn?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có 2 slot nguồn, 1 nguồn đi kèm cùng thiết bị và 1 nguồn lắp thêm bạn nhé

D
Duy
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có cấu hình DHCP được không bạn?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có cấu hình DHCP được bạn nhé

H
Hoàng
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có dùng làm core switch được không shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có dùng làm core switch được bạn nhé

T
Tấn
Cho hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch C9300L-24UXG-2Q-A bao gồm những gì vậy?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch C9300L-24UXG-2Q-A bao gồm nguồn, dây nguồn và tai rack bạn nhé

V
Việt
Shop ơi cho mình hỏi Flash và dung lượng DRAM của Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage này ạ
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

 Flash và dung lượng DRAM của Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage lần lượt là 16G và 8G bạn nhé

K
Khang
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage chạy nguồn như thế nào bạn?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage chạy nguồn AC mặc định 1100W bạn nhé

B
Bình
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage được bảo hành bao lâu vậy?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop bạn nhé

B
Bắc
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có cấu hình bằng giao diện web được không ad?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Advantage có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.