C9300L-24UXG-2Q-E Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Essentials.

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-E 24-port fixed uplinks UPoE, 8xmGig, 2X40G uplinks, Network Essentials.

Mã sản phẩm: C9300L-24UXG-2Q-E
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-E 24-port, Network Essentials.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây.

View Datasheet C9300L-24UXG-2Q-E

Thiết bị chuyển mạng Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E cung cấp 24 cổng UPoE, 722W để cấp nguồn cho các thiết bị Camera, IP Phone, Wifi Access Point... 2 cổng Uplink 40G cho các kết nối Uplink và các tính năng layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO...

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-E 24-port, Network Essentials.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E

Description

Performance

Interface

24 UPoE 722W, 8xmGig, 2x 40G uplinks

Switching capacity

352 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

672 Gbps

Forwarding rate

261.90 Mpps

Forwarding rate with stacking

500.00 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

 4.4 x 44.5 x 40.9 cm

Weight

16.01 Pounds / 7.26 Kilograms

Mean time between failures (hours)

291,670

Default AC power supply

1100W

Available PoE power

722W

Option Sử Dụng Cho C9300L-24UXG-2Q-E
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-24UXG-2Q-E ?

Có 12 bình luận:
H
Hùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-E 24-port, Network Essentials. chia được bao nhiêu VLan vậy ad?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-24UXG-2Q-E 24-port, Network Essentials. chia được 4094 VLan anh nhé

N
Nghĩa
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Essentials. có lắp thêm được card mở rộng module không
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E Cisco Catalyst 9300 24-port fixed uplinks UPoE, Network Essentials có lắp thêm được card mở rộng module anh nhé

K
Kiệt
đánh giá 5 sao
Module card C9300-NM-4G có dùng được cho thiết bị chuyển mạch cisco C9300L-24UXG-2Q-E không bạn ?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Module card C9300-NM-4G không dùng được cho thiết bị chuyển mạch cisco C9300L-24UXG-2Q-E

L
Luận
đánh giá 5 sao
cho hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E bao gồm những gì vậy?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E bao gồm dây nguồn , bộ tai rack bạn nhé.

H
Kim Hương
đánh giá 5 sao
mình đang cần mấy module quang 10G dùng kết nối giữa switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E, shop tư vấn giúp
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Nhân viên Cnttshop sẽ liên hệ tư vấn module quang dùng cho switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E tới bạn ngay.

H
Hồng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-24UXG-2Q-E có xuất xứ ở đâu ?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst C9300L-24UXG-2Q-E xuất xứ tại China bạn nhé.

P
Minh Phúc
đánh giá 5 sao
bên bạn cung cấp thiết bị chuyển mạch cisco phải không, báo gấp mình 2 con Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Cty bên em chuyên phân phối Switch Cisco giá tốt, báo giá 2 chiếc Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

A
Hải Anh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E làm Core Switch trong mạng được không vậy bạn ?
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E hoàn toàn có thế làm được core switch anh nhé.

B
Bảo
đánh giá 5 sao
công ty mình phân phối thiết bị chuyển mạch cisco à, cho xin báo giá đại lý của các mã switch C9300L-24UXG-2Q-E
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Cty bên em chuyên phân phối switch cisco giá tốt, báo giá switch C9300L-24UXG-2Q-E đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

T
Đình Tuấn
đánh giá 5 sao
bên bạn cung cấp thiết bị chuyển mạch cisco phải không, báo gấp mình 10 con Switch Cisco C9300L-24UXG-2Q-E
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop phân phối thiết bị chuyển mạch Cisco, HP, Juniper, Dell chính hãng giá tốt. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-24UXG-2Q-E đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.