CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink

Phân phối Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU (Model CBS250-24P-4X) 24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget, 4 10 Gigabit SFP+ Uplink Chính hãng

✓ Mã sản phẩm: CBS250-24P-4X-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-24P-4X-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU

Cisco Model : CBS250-24P-4X
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU thuộc dòng switch Cisco Business 250 Series, là thế hệ chuyển mạch thông minh giá cả phải chăng tiếp theo kết hợp hiệu suất và độ tin cậy của mạng mạnh mẽ với bộ tính năng mạng hoàn chỉnh mà bạn cần cho một mạng doanh nghiệp vững chắc. Cisco CBS250-24P-4X-EU với các cổng Uplink Gigabit hoặc 10 Gigabit, cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và Chất lượng dịch vụ (QoS) được điều chỉnh tốt và các tính năng định tuyến tĩnh của Lớp 3 vượt xa các thiết bị chuyển mạch khác cùng phân lớp, với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn. Và với giao diện người dùng web dễ sử dụng và khả năng Power over Ethernet Plus (PoE +), bạn có thể triển khai và định cấu hình mạng doanh nghiệp hoàn chỉnh trong vài phút.

CBS250-24P-4X-EU Datasheet

Cisco CBS250-24P-4X-EU có thể kết nối nhanh chóng và an toàn các nhân viên làm việc trong các văn phòng nhỏ với nhau và với tất cả các máy in, máy chủ và các thiết bị mạng khác. Hiệu suất cao và kết nối đáng tin cậy giúp tăng tốc độ truyền tệp và xử lý dữ liệu, cải thiện thời gian hoạt động của mạng và giữ cho nhân viên của bạn làm việc hiệu quả.

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU

Feature Description
Capacity in millions (mpps) (64-byte packets) 95.23
Switching capacity (Gbps) 128.0
Downlink ports 24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget
Uplink Ports 4 Ports 10 Gigabit SFP+
PoE 195W
PoE ports 24
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Dimensions (W x H x D) 445 x 299 x 44 mm (17.5 x 11.76 x 1.73 in)
Weight 3.68 kg (8.11 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
System power consumption

110V=35.72W
220V=34.53W

Power consumption (with PoE)

110V=240.4W
220V=236.9W

Heat dissipation (BTU/hr) 154.91
Heat dissipation (BTU/hr) 93.32
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan Fanless
MTBF at 25°C (hours) 698,220
Option Sử Dụng Cho CBS250-24P-4X-EU
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-24P-4X-EU ?

Có 46 bình luận:
K
Kiệt
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU tương thích module quang multi mode hay single mode hả shop?
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU tương thích cả 2 loại module quang multi mode hay single mode anh ạ.

Q
Quyền
Mình đang tìm 5 chiếc Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU. Shop có giá tốt cho mình không?
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Giá 5 chiếc Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU đã được gửi vào mail của mình. Anh vui lòng check mail giúp em ạ.

M
Mạnh
Cho mình hỏi Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU có đủ CO/CQ không vậy?
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU có đủ CO/CQ anh nhé. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ. 

P
Phan
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU có lắp quạt không shop?
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU không lắp quạt anh nhé.

P
Phượng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU có những phụ kiện nào đi kèm vậy shop
2 ngày
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU có những phụ kiện đi kèm như sách hướng dẫn, dây nguồn, tai rack và bộ vít chuyên dụng anh nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370