CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink

Phân phối Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU (Model CBS250-24P-4X) 24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget, 4 10 Gigabit SFP+ Uplink Chính hãng

Mã sản phẩm: CBS250-24P-4X-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-24P-4X-EU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU

Cisco Model : CBS250-24P-4X
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU thuộc dòng switch Cisco Business 250 Series, là thế hệ chuyển mạch thông minh giá cả phải chăng tiếp theo kết hợp hiệu suất và độ tin cậy của mạng mạnh mẽ với bộ tính năng mạng hoàn chỉnh mà bạn cần cho một mạng doanh nghiệp vững chắc. Cisco CBS250-24P-4X-EU với các cổng Uplink Gigabit hoặc 10 Gigabit, cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và Chất lượng dịch vụ (QoS) được điều chỉnh tốt và các tính năng định tuyến tĩnh của Lớp 3 vượt xa các thiết bị chuyển mạch khác cùng phân lớp, với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn. Và với giao diện người dùng web dễ sử dụng và khả năng Power over Ethernet Plus (PoE +), bạn có thể triển khai và định cấu hình mạng doanh nghiệp hoàn chỉnh trong vài phút.

CBS250-24P-4X-EU Datasheet

Cisco CBS250-24P-4X-EU có thể kết nối nhanh chóng và an toàn các nhân viên làm việc trong các văn phòng nhỏ với nhau và với tất cả các máy in, máy chủ và các thiết bị mạng khác. Hiệu suất cao và kết nối đáng tin cậy giúp tăng tốc độ truyền tệp và xử lý dữ liệu, cải thiện thời gian hoạt động của mạng và giữ cho nhân viên của bạn làm việc hiệu quả.

Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU

Feature Description
Capacity in millions (mpps) (64-byte packets) 95.23
Switching capacity (Gbps) 128.0
Downlink ports 24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget
Uplink Ports 4 Ports 10 Gigabit SFP+
PoE 195W
PoE ports 24
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Dimensions (W x H x D) 445 x 299 x 44 mm (17.5 x 11.76 x 1.73 in)
Weight 3.68 kg (8.11 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
System power consumption

110V=35.72W
220V=34.53W

Power consumption (with PoE)

110V=240.4W
220V=236.9W

Heat dissipation (BTU/hr) 154.91
Heat dissipation (BTU/hr) 93.32
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan Fanless
MTBF at 25°C (hours) 698,220
Option Sử Dụng Cho CBS250-24P-4X-EU
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-24P-4X-EU ?

Có 14 bình luận:
H
Hoa
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có cần phải mua thêm nguồn ngoài mới chạy được không shop nhỉ?
25 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink không cần sử dụng nguồn ngoài bạn nhé

H
Hương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có cần phải mua thêm nguồn ngoài mới chạy được không shop nhỉ?
25 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink không cần sử dụng nguồn ngoài bạn nhé

V
Việt
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có ram và flash bao nhiêu shop?
25 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có ram: 512MB và flash: 256MB bạn nhé.

M
Mẫn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có ram và flash bao nhiêu shop?
25 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có ram: 512MB và flash: 256MB bạn nhé.

L
Lộc
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink chạy nguồn như thế nào bạn
26 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink chạy nguồn AC 100 to 240V,  50 to 60 Hz bạn nhé

K
Khang
đánh giá 5 sao
Công ty mình phân phối switch cisco, cho mình xin bảng giá đại lý của thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink
26 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Bảng giá đại lý của thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink đã được gửi vào mail, ac vui lòng check mail giúp em ạ

M
Mẫn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink phụ kiện bao gồm những gì vậy
28 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink phụ kiện bao gồm dây nguồn và tai rack bạn nhé

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink xuất xứ ở đâu vậy shop?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink xuất xứ China bạn nhé

D
Đức
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có chế độ bảo hành thế nào bạn.
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink được bảo hành 12 tháng bạn nhé

M
Minh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ?
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24P-4X-EU Cisco 24 Ports PoE+ 195W, 4x 10GE SFP+ Uplink có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.