CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ Uplink

Phân phối Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU 48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget, 4 10 Gigabit SFP+ Uplink chính hãng, bảo hành 12 tháng.

Mã sản phẩm: CBS250-48P-4X-EU
Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-48P-4X-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU

Cisco Model : CBS250-48P-4X
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU cung cấp các tính năng QoS để cho phép bạn ưu tiên lưu lượng truy cập nhạy cảm trong mạng và cho phép bạn hội tụ tất cả các giải pháp liên lạc của mình như điện thoại IP và giám sát video trên một mạng Ethernet. Cisco CBS250-48P-4X-EU cung cấp một danh mục đầy đủ về điện thoại IP và các sản phẩm truyền thông hợp nhất khác được thiết kế cho các doanh nghiệp nhỏ và các thiết bị chuyển mạch Cisco 250 Series đã được kiểm tra nghiêm ngặt để giúp đảm bảo tích hợp dễ dàng và tương thích hoàn toàn với các sản phẩm của Cisco và các sản phẩm khác của nhà cung cấp khác

CBS250-48P-4X-EU Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU khả dụng với PoE + trên các cổng Gigabit Ethernet. Khả năng này cho phép triển khai điện thoại IP, Access Point, giám sát video và các giải pháp khác chỉ bằng một cáp mạng duy nhất, do đó loại bỏ nhu cầu sử dụng nguồn điện hoặc cáp riêng biệt. PoE + cung cấp công suất lên tới 30W cho mỗi cổng, lý tưởng cho việc triển khai các điểm truy cập không dây 802.11ac, camera IP Pan-Tilt-Zoom (PTZ), videophones và thiết bị máy khách, mang lại sự linh hoạt và bảo vệ đầu tư hơn.

Cisco CBS250-48P-4X-EU 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ Uplink

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU

Feature Description
Capacity in millions 130.94 Mpps
Switching capacity 176.0 Gbps
Downlink ports 48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
Uplink Ports 4 Ports 10 Gigabit SFP+
Power dedicated to PoE 370W
Number of ports that support PoE 48
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 3 MB
MAC table 8K addresses
Jumbo frames Frame sizes up to 9K bytes. The default MTU is 2K bytes
Dimensions (W x H x D) 445 x 350 x 44 mm (17.5 x 13.78 x 1.73 in)
Weight 5.43 kg (11.97 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
System power consumption

110V=61.53W
220V=60.73W

Power consumption (with PoE)

110V=471.90W
220V=463.32W

Heat dissipation (BTU/hr) 1,610.19
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan 1
Acoustic noise 25°C: 37.3 dBA
MTBF at 25°C (hours) 856,329
Package contents
Cisco Business 250 Series Smart Switch
Power cord (power adapter for 8-port SKUs)
Mounting kit
Quick Start Guide

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho CBS250-48P-4X-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-48P-4X-EU ?

Có 19 bình luận:
P
Phú
Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có chế độ bảo hành như thế nào
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có chế độ bảo hành 12 tháng tại CNTTShop bạn nhé

K
Đinh Anh Kiệt
Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có dùng được module GLC-LH-SMD không
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có dùng được module GLC-LH-SMD được bạn nhé

M
Minh
Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ phụ kiện bao gồm những gì vậy shop
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ phụ kiện bao gồm nguồn, dây nguồn và tai rack bạn nhé

T
Đình Trọng
Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có lắp được module MGBSX1 không shop
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có lắp được module MGBSX1 bạn nhé

N
Nguyễn Văn Nghĩa
Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU có hỗ trợ cấp PoE cho Wifi, camera ko shop
1 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU có hỗ trợ cấp PoE cho Wifi, camera tổng mức PoE là 370W bạn nhé

L
Vân Long
Thiết bị chuyển mạch CBS250-48P-4X-E này thuộc lớp 2 hay lớp 3
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS250-48P-4X-E này thuộc lớp 2

H
Vũ Viết Hiếu

Tốc độ cổng mạng của thiết bị CBS250-48P-4X-EU có cao không shop?

3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU cung cấp 48 cổng LAN tốc độ 10/100/1000 anh nhé.

H
Hoàng
Shop ơi cho mình hỏi cấu hình CPU và dung lượng RAM của thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ ạ
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ có RAM 512 MB và tốc độ CPU là 800MHz ARM

H
Hải
Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ bao gồm những gì bạn nhỉ?
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ bao gồm 4 cổng SFP+ bạn nhé

T
Tấn
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ dùng nguồn gì shop nhỉ?
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU Cisco 48 Ports PoE+ with 370W, 4x 10GE SFP+ dùng nguồn AC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.