CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 10 Ports 10GBase-T, 2x10GE SFP+ Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 Cisco Small Business 350X Series 10x10 Gigabit Ethernet 10GBase-T copper port, 2 x 10 Gigabit Ethernet SFP+ (dedicated)

Mã sản phẩm: SG350XG-2F10-K9
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-2F10-K9

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 là Order Product ID Number của model SG350XG-2F10. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350XG-2F10

Switch Cisco SG350XG-2F10-K9

Option Sử Dụng Cho SG350XG-2F10-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350XG-2F10-K9 ?

Có 3 bình luận:
H
Viết Hoàng
Module quang Cisco SFP-10G-LR có sử dụng được cho Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 không shop ?
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR sử dụng được cho Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 bạn nhé.Bạn quan tâm vui lòng để lại sđt bên mình sẽ gọi điện tư vấn cho bạn nhé.

S
Sông
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 giá nào em?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

T
Tính
Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 hỗ trợ bao nhiêu cổng SFP và tương thích với module nào ạ?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco SG350XG-2F10-K9 cung cấp 2 cổng quang SFP+ 10GE hỗ trợ các loại module quang Cisco 1GE, 10GE single mode hoặc multi mode. Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0962 052 874 để được tư vấn tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370