Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350X-8PMD 8 Ports PoE+ 240W, 2x10GBase-T/SFP+

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-8PMD Cisco Small Business 350X Series 8 x 10/100/1000/2500 PoE+ ports with 240W power budget, 2 x 10GBase-T/SFP+ combo

✓ Mã sản phẩm: SG350X-8PMD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-8MP-2X-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350X-8PMD

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350X-8PMD thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 350X series. Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-8PMD được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350X-8PMD cung cấp 8 x 10/100/1000/2500 PoE+ ports with 240W power budget, 2 x 10GBase-T/SFP+ combo cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG350X-8PMD Datasheet 

Switch Cisco SG350X-8PMD cung cấp khả năng True Stacking, cho phép bạn cấu hình, quản lý và khắc phục sự cố nhiều thiết bị chuyển mạch dưới dạng một thiết bị, với một địa chỉ IP duy nhất, cho tối đa bốn đơn vị và tối đa 208 cổng.

Switch Cisco SG350X-8PMD  8 x 10/100/1000/2500 PoE+ ports with 240W, 2 x 10GBase-T/SFP+ combo
Hình ảnh Cisco SG350X-8PMD được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG350X-8PMD

General Information
Product Name 8 x 10/100/1000/2500 PoE+ ports with 240W power budget, 2 x 10GBase-T/SFP+ combo
Manufacturer Part Number SG350X-8PMD
Product Series 350X
Product Model SG350X-8PMD
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 29.76
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 80
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 12 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 344.4 x 44 x 252.5 mm (13.6 x 1.45 x 9.94 in)
Unit weight 2.74 kg (6.04 lb
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE 240W
Number of Ports That Support PoE 8
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 1
Acoustic Noise 42.9 at 45°C
MTBF @40C (hr) 474,265
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
- Power cord
- Mounting kit included with all models
- Serial cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350X

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350X-8PMD

Xem thêm: switch cisco 8 port

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350X-8PMD ?

Có 3 bình luận:
H
Hùng
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-8PMD chế độ bảo hành như thế nào ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco SG350X-8PMD được bảo hành chính hãng 12 tháng theo tiêu chuẩn của hãng. Nếu anh có nhu cầu mua sản phẩm, anh vui lòng liên hệ Hotline: 0967 415 023 để được báo giá tốt nhất.
Cảm ơn anh!

H
Hoàng
Switch Cisco SG350X-8PMD xin giá?
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SG350X-8PMD đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

B
Biến
Switch Cisco SG350X-8PMD có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350X-8PMD có 1 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở điều kiện 45°C phát ra tiếng ồn 42.9 dB bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082