C9300-24UXB-A Catalyst 9300 higher scale 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage

Mã sản phẩm: C9300-24UXB-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Catalyst 9300 Higher Scale C9300-24UXB-A

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9300-24UXB-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây. 

View Datasheet C9300-24UXB-A

Switch Cisco C9300-24UXB-A hỗ trợ tính năng Stack giúp tăng bandwidth lên cao nhất từ trước đến nay. C9300-24UXB-A sử dụng kiến trúc CPU x86 và bộ nhớ nhiều hơn, cho phép lưu trữ nhiều IOS và chạy các ứng dụng của bên thứ ba.
Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300-24UXB-A

Description

Performance

Switching capacity

640 Gbps

Switching capacity with stacking

1120 Gbps

Forwarding rate

476.19 Mpps

Forwarding rate with stacking

833.33 Mpps

Total number of MAC addresses

64,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

64,000

IPv6 routing entries

32,000

Multicast routing scale

16,000

QoS scale entries

18,000

ACL scale entries

18,000

Packet buffer per SKU

32 MB buffer for 24- and 48-port Gigabit Ethernet models
64 MB buffer for 24-port Multigigabit model (24UXB)

FNF entries

128,000 flow on 24- and 48-port Gigabit Ethernet models
256,000 flows on 24-port Multigigabit

DRAM

16 MB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

4094

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

448

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 x 17.5 x 17.1/4.4 x 44.5 x 43.4 (cm)

Weight

18.18 Pounds / 8.25 Kilograms

Mean time between failures (hours)

288,520

Power Supply

Default AC power supply

1100W AC

Available PoE power

560W

Cisco StackPower

Yes

Safety and Compliance Information

Safety certifications
-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications
-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9300-24UXB-A
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300-1
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module
#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 3

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

★ Sản phẩm C9300-24UXB-A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9300-24UXB-A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9300-24UXB-A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9300-24UXB-A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9300-24UXB-A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9300-24UXB-A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300-24UXB-A ?

Có 12 bình luận:
Bình
Mình muốn mua switch Cisco C9300-24UXB-A để sử dụng nhưng đang có sẵn module C3850-NM-4-1G thì có lắp được không nhỉ?
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Hoàn toàn được bạn nhé.

H
Hoài
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage được bảo hành bao lâu?
3 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage được bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Nam
Thiết bị mạng Switch Cisco C9300-24UXB-A có thể cấu hình DHCP được không?
3 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco C9300-24UXB-A có thể cấu hình DHCP được bạn nhé

H
Hải
switch cisco catalyst C9300-24UXB-A có mấy nguồn ? Lắp thêm nguồn được không?
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

switch cisco catalyst C9300-24UXB-A có 2 module nguồn bạn nhé.

L
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage có bao nhiêu cổng mạng, bao nhiêu cổng quang vậy?
3 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage có 24 cổng mạng hỗ trợ 100 Mbps, 1 Gbps, 2.5 Gbps và 5 Gbps;10 Gbps bạn nhé. Nếu muốn có thêm cổng quang bạn có thể tham khảo lắp thêm các mã card sau C9300-NM-4M, C9300-NM-8X, C9300-NM-4G

H
Hằng
thiết bị chuyển mạch cisco C9300-24UXB-A làm Core Switch được không?
4 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

thiết bị chuyển mạch Cisco C9300-24UXB-A là Layer 3 Switch do vậy làm Core Switch  được bạn nhé

T
Tài
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 higher scale C9300-24UXB-A 24-port modular uplinks mGig UPOE, Network Advantage có xuất xứ ở đâu vậy bạn?
4 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300-24UXB-A xuất xứ tại China anh nhé

L
Loan
Module card Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Có dùng được cho C9300-24UXB-A không?
4 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch cisco C9300-24UXB-A dùng được Module card Cisco C9300-NM-8X bạn nhé.

H
Hân
con switch cisco C9300-24UXB-A có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300-24UXB-A hỗ trợ cấu hình qua web browser và dòng lệnh nhé bạn.

T
Toán
cho hỏi module quang cisco SFP-10G-LR có dùng được cho con switch Cisco C9300-24UXB-A không vậy anh
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang cisco SFP-10G-LR có dùng được cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300-24UXB-A bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.