CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP

Phân Phối Switch Cisco Business 250 CBS250-24T-4G-EU (CBS250-24T-4G) with 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: CBS250-24T-4G-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS250-24T-4G-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU

Cisco Model : CBS250-24T-4G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU cung cấp hiệu suất đáng tin cậy, bảo vệ đầu tư và sự an tâm mà bạn mong đợi từ thiết bị chuyển mạch của Cisco. Cisco CBS250-24T-4G được thiết kế để tiết kiệm năng lượng và thân thiện với môi trường mà không ảnh hưởng đến hiệu suất

CBS250-24T-4G-EU Datasheet

Business Dashboard của Cisco CBS250-24T-4G-EU được thiết kế để quản lý các bộ chuyển mạch, bộ định tuyến và điểm truy cập không dây của Cisco Business. Nó cho phép bạn dễ dàng tùy chỉnh giao diện và widget để chủ động quản lý mạng của bạn.

Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 41.66
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 56.0
RJ-45 ports 24 10/100/1000 ports
Combo ports (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Unit dimensions
(W x H x D)
445 x 240 x 44 mm (17.5 x 9.45 x 1.73 in)
Unit weight 2.63 kg (5.80 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 2,026,793
Layer 2 switching
Spanning Tree Protocol (STP)

Standard 802.1d spanning tree support
Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree Protocol [RSTP]), enabled by default
Multiple spanning tree instances using 802.1s (MSTP); 8 instances are supported
Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+); 126 instances are supported
Rapid PVST+ (RPVST+); 126 instances are supported

Port grouping/link aggregation

Support for IEEE 802.3ad Link Aggregation Control Protocol (LACP)
Up to 4 groups
Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad Link Aggregation Group (LAG)

VLAN

Support for up to 255 active VLANs simultaneously
Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
Management VLAN
Guest VLAN

Voice VLAN Voice traffic is automatically assigned to a voice-specific VLAN and treated with appropriate levels of QoS. Auto voice capabilities deliver networkwide zero-touch deployment of voice endpoints and call control devices
Layer 3 routing
IPv4 routing

Wire-speed routing of IPv4 packets

Up to 32 static routes and up to 16 IP interfaces

IPv6 routing Wire-speed routing of IPv6 packets
Layer 3 interface Configuration of Layer 3 interface on physical port, LAG, VLAN interface, or loopback interface
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) relay at Layer 3 Relay of DHCP traffic across IP domains
User Datagram Protocol (UDP) relay Relay of broadcast information across Layer 3 domains for application discovery or relaying of Bootstrap Protocol (BootP)/DHCP packets
Option Sử Dụng Cho CBS250-24T-4G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-24T-4G-EU ?

Có 41 bình luận:
Q
Quân
Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU là switch layer 2, vậy có chức năng định tuyến layer 3 không ạ
17 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU là switch layer 2 và có chức năng định tuyến layer 3 anh nhé

N
Nhiệm
Tốc độ chuyển đổi của Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU như nào ad
17 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Tốc độ chuyển đổi của Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU là 56.0GbpsGbps (gigabits per second) ạ

A
Giang Anh
Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU bảo hành bao lâu thế shop
23 ngày
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU bên shop bảo hành 12 tháng ạ.

K
Anh Khoa
Dòng switch này có thể lắp đặt ở ngoài trời được không shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Dòng switch này không hỗ trợ tính năng chống nước nên chỉ hoạt động ở nơi khô ráo thoảng mát thôi ạ

M
Phùng Minh
Switch này dùng cho văn phòng tầm 30 người có được không shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch này dùng tốt cho cho văn phòng chi nhánh tầm 30 người với tốc độ truy cập internet rất nhanh ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370