CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP

Phân Phối Switch Cisco Business 250 CBS250-24T-4G-EU (CBS250-24T-4G) with 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: CBS250-24T-4G-EU
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List CBS250-24T-4G-EU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU

Cisco Model : CBS250-24T-4G
Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU cung cấp hiệu suất đáng tin cậy, bảo vệ đầu tư và sự an tâm mà bạn mong đợi từ thiết bị chuyển mạch của Cisco. Cisco CBS250-24T-4G được thiết kế để tiết kiệm năng lượng và thân thiện với môi trường mà không ảnh hưởng đến hiệu suất

CBS250-24T-4G-EU Datasheet

Business Dashboard của Cisco CBS250-24T-4G-EU được thiết kế để quản lý các bộ chuyển mạch, bộ định tuyến và điểm truy cập không dây của Cisco Business. Nó cho phép bạn dễ dàng tùy chỉnh giao diện và widget để chủ động quản lý mạng của bạn.

Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU

Thông số kỹ thuật Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 41.66
Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 56.0
RJ-45 ports 24 10/100/1000 ports
Combo ports (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
CPU memory 512 MB
Packet buffer 1.5 MB
Unit dimensions
(W x H x D)
445 x 240 x 44 mm (17.5 x 9.45 x 1.73 in)
Unit weight 2.63 kg (5.80 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) Fanless
MTBF at 25°C (hours) 2,026,793
Layer 2 switching
Spanning Tree Protocol (STP)

Standard 802.1d spanning tree support
Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree Protocol [RSTP]), enabled by default
Multiple spanning tree instances using 802.1s (MSTP); 8 instances are supported
Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+); 126 instances are supported
Rapid PVST+ (RPVST+); 126 instances are supported

Port grouping/link aggregation

Support for IEEE 802.3ad Link Aggregation Control Protocol (LACP)
Up to 4 groups
Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad Link Aggregation Group (LAG)

VLAN

Support for up to 255 active VLANs simultaneously
Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
Management VLAN
Guest VLAN

Voice VLAN Voice traffic is automatically assigned to a voice-specific VLAN and treated with appropriate levels of QoS. Auto voice capabilities deliver networkwide zero-touch deployment of voice endpoints and call control devices
Layer 3 routing
IPv4 routing

Wire-speed routing of IPv4 packets

Up to 32 static routes and up to 16 IP interfaces

IPv6 routing Wire-speed routing of IPv6 packets
Layer 3 interface Configuration of Layer 3 interface on physical port, LAG, VLAN interface, or loopback interface
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) relay at Layer 3 Relay of DHCP traffic across IP domains
User Datagram Protocol (UDP) relay Relay of broadcast information across Layer 3 domains for application discovery or relaying of Bootstrap Protocol (BootP)/DHCP packets
Option Sử Dụng Cho CBS250-24T-4G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS250-24T-4G-EU ?

Có 8 bình luận:
L
Long
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP được bảo hành như thế nào shop
3 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop bạn nhé

M
Mai
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP có tính năng định tuyến nào không bạn
3 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP có tính năng định tuyến IP Route bạn nhé

M
Minh
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco Business 250 CBS250-24T-4G-EU có thể chia được bao nhiêu vlan bạn nhỉ
3 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco Business 250 CBS250-24T-4G-EU có thể chia được 255 VLAN bạn nhé

T
Nguyễn Thắng
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi thiết bị Chuyển mạch CBS250-24T-4G này có tốc độ CPU và Ram như thế nào vậy?
7 ngày
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị Chuyển mạch CBS250-24T-4G có tốc độ CPU ARM 800Mhz và có bộ nhớ RAM 512MB ạ.

T
Tiến Thành
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-24T-4G-EU có cấp nguồn PoE không, công suất PoE như thế nào, có tính năng Layer 3 không? Xin bảng tư vấn kỹ thuật và báo giá tốt vào mail: tienth***@gmail.com
18 ngày
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-24T-4G-EU không có tính năng cấp nguồn PoE, Switch có một số tính năng cơ bản Layer 3 anh nhé. Báo giá đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

T
Tín
đánh giá 5 sao
chỗ bạn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng à, báo giá gấp mã switch Cisco CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Lãng
đánh giá 5 sao
chỗ bạn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng à, báo giá gấp mã switch Cisco Business CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thiết bị chuyển mạch switch Cisco Business CBS250-24T-4G-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 ports, 4 Gigabit SFP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

P
Lân Phạm
đánh giá 5 sao
cnttshop Phân Phối Switch Cisco Business 250 CBS250-24T-4G-EU (CBS250-24T-4G) à? gửi báo giá cho mình nhé. Lanpham***@gmail.com
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi thông tin sản phẩm CBS250-24T-4G-EU qua email: Lanpham***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.