Switch Cisco SF350-48-K9-EU 48 10/100 Ports 2 Gigabit Copper/SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SF350-48-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SF350-48-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF350-48-K9-EU là Order Product ID Number của model SF350-48. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SF350-48

Switch Cisco SF350-48-K9-EU 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Option Sử Dụng Cho SF350-48-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF350-48-K9-EU ?

Có 13 bình luận:
T
Tuyến
đánh giá 5 sao
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SF350-48-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
22 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 có 48 cổng mạng tốc độ 10/100MB ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports tốc độ 1GB bạn nhé. Báo giá thiết bị đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dương
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có thể chia được bao nhiêu vlan bạn nhỉ
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có thể chia được 4096 vlan bạn nhé.

D
Dân
đánh giá 5 sao
Mình có đặt mua Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports thấy rất hài lòng về thiết bị và cách chắm sóc khách hàng. Nếu cần mã gì thêm mình sẽ nhắn nhé. Thanks!
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Rất cám ơn anh đã quan tâm sử dụng dịch vụ bên em. Hy vọng sẽ được hợp tác với anh lần sau!

D
Đại
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có cấu hình bằng giao diện web được không bạn.
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé.

D
Đức
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có chế độ bảo hành thế nào bạn.
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé.

D
Đỗ
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi 1 module quang 1G single mode dùng được cho Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports nhé
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Bạn có thể tham khảo một số module quang 1G dùng cho Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports ở cuối bài viết nhé.

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU cái mã EU là kỹ hiệu gì bạn nhỉ?
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU có mã kỹ hiệu EU là của khu vực bạn nhé.

D
Điệp
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports hoạt động ở layer 2 hay layer 3 bạn?
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports hoạt động ở layer 2 và có tính năng static route của layer 3 bạn nhé.

D
Diệp
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU có thông số kỹ thuật như thế nào bạn?
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU bao gồm 48 cổng mạng tốc độ 100mb, 2  cổng uplink combo GE RJ45/SFP và 2 cổng uplink SFP. Phần cứng có RAM: 512MB và flash: 256MB bạn nhé.

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có sẵn hàng không bạn
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

CNTTSHOP chuyên hân phối các dòng Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports nên có sẵn hàng bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.