Switch Cisco SF350-48-K9-EU 48 10/100 Ports 2 Gigabit Copper/SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SF350-48-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF350-48-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF350-48-K9-EU là Order Product ID Number của model SF350-48. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SF350-48

Switch Cisco SF350-48-K9-EU 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Option Sử Dụng Cho SF350-48-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SF350-48-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SF350-48-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SF350-48-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SF350-48-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SF350-48-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SF350-48-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF350-48-K9-EU ?

Có 14 bình luận:
t
đức thịnh
đánh giá 5 sao
mình đã mua của cntt shop 5 con Switch Cisco SF350-48-K9-EU 48 10/100 Ports 2 Gigabit Copper/SFP, mình rất hài lòng về chất lượng và cách làm việc chuyên nghiệp của các bạn
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm Switch Cisco SF350-48-K9-EU 48 10/100 Ports 2 Gigabit Copper/SFP của CNTTShop, sự hài lòng của khách hàng cũng là tiêu chí mà chúng tôi luôn hướng tới, hi vọng tiếp tục được support bạn trong thời gian sắp tới.

T
Tuyến
đánh giá 5 sao
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SF350-48-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 có 48 cổng mạng tốc độ 10/100MB ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports tốc độ 1GB bạn nhé. Báo giá thiết bị đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dương
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có thể chia được bao nhiêu vlan bạn nhỉ
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có thể chia được 4096 vlan bạn nhé.

D
Dân
đánh giá 5 sao
Mình có đặt mua Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports thấy rất hài lòng về thiết bị và cách chắm sóc khách hàng. Nếu cần mã gì thêm mình sẽ nhắn nhé. Thanks!
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Rất cám ơn anh đã quan tâm sử dụng dịch vụ bên em. Hy vọng sẽ được hợp tác với anh lần sau!

D
Đại
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có cấu hình bằng giao diện web được không bạn.
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có cấu hình bằng giao diện web được bạn nhé.

D
Đức
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có chế độ bảo hành thế nào bạn.
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports có chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé.

D
Đỗ
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi 1 module quang 1G single mode dùng được cho Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports nhé
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Bạn có thể tham khảo một số module quang 1G dùng cho Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports ở cuối bài viết nhé.

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU cái mã EU là kỹ hiệu gì bạn nhỉ?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU có mã kỹ hiệu EU là của khu vực bạn nhé.

D
Điệp
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports hoạt động ở layer 2 hay layer 3 bạn?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports hoạt động ở layer 2 và có tính năng static route của layer 3 bạn nhé.

D
Diệp
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU có thông số kỹ thuật như thế nào bạn?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF350-48-K9-EU bao gồm 48 cổng mạng tốc độ 100mb, 2  cổng uplink combo GE RJ45/SFP và 2 cổng uplink SFP. Phần cứng có RAM: 512MB và flash: 256MB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.