Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350X-24P 24 PoE+ Ports 195W, 4 x 10 GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-24P Cisco Small Business 350X Series 24 x 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

✓ Mã sản phẩm: SG350X-24P
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-24P-4X-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350X-24P

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350X-24P thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 350X series. Thiết bị mạng switch Cisco SG350X-24P có thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350X-24P cung cấp 24 x 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp.

SG350X-24P Datasheet 

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco SG350X-24P để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các tầng của một tòa nhà... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp nhỏ...

Switch Cisco SG350X-24P 24 x 10/100/1000 Ports PoE+ 195W, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG350X-24P

General Information
Interface 24 x 10/100/1000 ports PoE+ 195W, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
Manufacturer Part Number SG350X-24P
Product Series 350X
Product Model SG350X-24P
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 95.23
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 128
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 12 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in)
Unit weight 4.93 kg (10.41 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE 195W
Number of Ports That Support PoE+ and PoE 16
Number of Ports That Support 60W PoE, PoE+ and PoE 8
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 2
Acoustic Noise

0°C - 30°C: 41.0dB

50°C: 52.9dB

MTBF @40C (hr) 244,654
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
- Power cord
- Mounting kit included with all models
- Serial cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350X

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350X-24P

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350X-24P ?

Có 3 bình luận:
V
Vương
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-24P cung cấp mức POE bao nhiêu ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco SG350X-24P hỗ trợ PoE+ với tổng mức PoE là 195W, tối đa 30W trên 1 cổng.
Thông tin đến anh!

D
Duẩn
Switch Cisco SG350X-24P giá như nào ạ?
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SG350X-24P đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

H
Việt Anh Hoàng
Switch Cisco SG350X-24P có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350X-24P có 2 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở các điều kiện thì gây ra các tiếng ồn như sau: 0°C - 30°C: 41.0dB ; 50°C: 52.9dB bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082