Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350X-48 48 10/100/1000 Ports 4x10 GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-48 Cisco Small Business 350X Series 48 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

✓ Mã sản phẩm: SG350X-48
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-48T-4X-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350X-48

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350X-48 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 350X series.Thiết bị mạng switch Cisco SG350X-48 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350X-48 cung cấp 48 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG350X-48 Datasheet 

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco SG350X-48 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các tầng của một tòa nhà... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp nhỏ...

Switch Cisco SG350X-48 48 x 10/100/1000 Ports, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
Hình ảnh Cisco SG350X-48 được cnttshop cung cấp

Các tính năng mới của Switch Cisco SG350X-48

High-Performance 10 Gigabit Ethernet
Easy Deployment and Use
Power over Ethernet Plus (PoE+) and 60W PoE
High Reliability and Resiliency
Simplified IT Operation
Strong Security
Networkwide Automatic Voice Deployment
IPv6 Support
Advanced Layer 3 Traffic Management
Power Efficiency
Peace of Mind and Investment Protection
Cisco Limited Lifetime Hardware Warranty
World-Class Service and Support

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG350X-48

General Information
Interface 48 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
Manufacturer Part Number SG350X-48
Product Series 350X
Product Model SG350X-48
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 130.94
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 176
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 24 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 257 mm (17.3 x 1.45 x 10.12 in)
Unit weight 3.73 kg (8.22 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 1
Acoustic Noise

0°C - 30°C: 35.0dB

50°C: 51.7dB

MTBF @40C (hr) 248,842
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
- Power cord
- Mounting kit included with all models
- Serial cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350X

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350X-48

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350X-48 ?

Có 3 bình luận:
L
Luận
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-48 có bao nhiêu cổng mạng ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco SG350X-48 cung cấp 48 cổng mạng 1 Gigabit RJ45 và 4 cổng 10 Gigabit sử dụng module quang Cisco 1/10 GE.
Thông tin đến anh!

N
Nguyên
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-48 cho xin giá?
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SG350X-48 đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

P
Phương
Switch Cisco SG350X-48 có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350X-48 có 1 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở các điều kiện thì gây ra các tiếng ồn như sau: 0°C - 30°C: 35.0dB ; 50°C: 51.7dB bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082