Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU 8 Ports PoE+ 240W, 2x10GBase-T/SFP+

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 8 x 10/100/1000/2500 PoE+ ports with 240W power budget, 2 x 10GBase-T/SFP+ combo

✓ Mã sản phẩm: SG350X-8PMD-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm CBS350-8MP-2X-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350X-8PMD. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350X-8PMD

Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU  8 x 10/100/1000/2500 PoE+ ports with 240W, 2 x 10GBase-T/SFP+ combo

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350X-8PMD-K9-EU

Xem thêm: switch cisco 8 port

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350X-8PMD-K9-EU ?

Có 19 bình luận:
N
Nam
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU 8 Ports PoE+ 240W, 2x10GBase-T/SFP+ có tốc độ cổng bao nhiêu shop ơi?
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU 8 Ports PoE+ 240W, 2x10GBase-T/SFP+ có tốc độ trên cổng là 1GB bạn nhé. 

T
Do Thanh Thinh
Swich Cisco SG350X-8PMD-K9-EU có sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC không shop
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350X-8PMD-K9-EU sử dụng được Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC bạn nhé

 

K
Kiếm
Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU có 1 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở điều kiện tiêu chuẩn ở 45°C phát ra tiếng ồn 42.9 dB bạn nhé.

L
Lâm
Cho mình báo giá 10 Thiết bị mạng SG350X-8PMD-K9-EU nhé.
H
Anh HàoQuản trị viên

Báo giá 10 Thiết bị mạng SG350X-8PMD-K9-EU đã được chuyển qua email bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trang
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU chỉ chạy được access hay có thể làm swich core được không admin?
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-8PMD-K9-EU có thể làm Core Switch bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082