Switch Cisco SG350XG-24F 24 x 10GE SFP+, 2x10GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F Cisco Small Business 350X Series 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Mã sản phẩm: SG350XG-24F
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-24F.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-24F thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 350X series. Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350XG-24F cung cấp 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG350XG-24F Datasheet 

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco SG350XG-24F để kết nối các switch trong 1 tòa nhà, hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ...

Switch Cisco SG350XG-24F 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2 x 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG350XG-24F

General Information
Interface 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)
Manufacturer Part Number SG350XG-24F
Product Series 350X
Product Model SG350XG-24F
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 357.12
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 480
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 2 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in)
Unit weight 4.16 kg (9.17 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE+ and PoE N/A
Number of Ports That Support 60W PoE, PoE+ and PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 4
Acoustic Noise

0°C - 25°C: 36.4dB

MTBF @40C (hr) 194,544
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
- Power cord
- Mounting kit included with all models
- Serial cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350X
Option Sử Dụng Cho SG350XG-24F
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350XG-24F ?

Có 21 bình luận:
N
Ninh
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có cổng mạng tốc độ 1G phải không bạn chó mình xin báo giá bạn nhé.
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có các cổng kết nối tốc độ 10GbE bạn nhé.

N
Niên
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F phụ kiện kèm theo bao gồm gì bạn nhỉ
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F phụ kiện kèm theo bao gồm 1 dây nguồn C13, 1 dây console, 1 bộ rack bạn nhé.

B
Bách
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có cấp DHCP được không nhỉ?
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24 có cấp DHCP được bạn nhé.

B
Ban
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có thời gian bảo hành như thế nào bạn
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có thời gian bảo hành 12 tháng bạn nhé.

B
Bình
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có thể cấu hình trên những giao diện nào bạn nhỉ
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có thể cấu hình trên những giao diệ Console CLI, Web bạn nhé.

C
Chí
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có bộ nhớ Ram và Flash bao nhiêu nhỉ
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có bộ nhớ Ram: 512MB và Flash: 256MB bạn nhé.

T
Thu
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F hỗ trợ bao nhiêu Vlan bạn nhỉ,
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F hỗ trợ 4096 Vlan bạn nhé.

H
Hạ
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có hỗ trợ IPTV không bạn ?
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có hỗ trợ IPTV bạn nhé.

X
Xuân
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có chạy stack được không nhỉ?
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F có chạy stack có chạy được Stack bạn nhé.

T
Trọng
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F chuyển tới Nghệ An thì trong bao lâu mình có hàng và chính sách bảo hành như thế nào shop?
17 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F chuyển tới Nghệ An thì trong ngày bạn nhận được sản phẩm và thiết bị được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản