Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU 24 x 10GE SFP+, 2x10GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Mã sản phẩm: SG350XG-24F-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350XG-24F. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350XG-24F

Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2 x 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Option Sử Dụng Cho SG350XG-24F-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm SG350XG-24F-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG350XG-24F-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG350XG-24F-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG350XG-24F-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG350XG-24F-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG350XG-24F-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350XG-24F-K9-EU ?

Có 4 bình luận:
X
Xuân
Swich Cisco SG350XG-24F-K9-EU có sử dụng được Module đồng OEM SFP-10G-T 10G Copper SFP 30m N/A RJ45 CAT6/7 không shop
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350XG-24F-K9-EU sử dụng được Module đồng OEM SFP-10G-T 10G Copper SFP 30m N/A RJ45 CAT6/7 bạn nhé

 

D
Nam Định
Dự án bên mình đang cần 2 con thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 24x 10 Gigabit Ethernet SFP+, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+), báo giá gấp giúp mình
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Báo giá tốt 2 chiếc Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

M
Minh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU 24 x 10GE SFP+, 2x10GE Uplink có tốc độ cổng bao nhiêu shop ơi?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU 24 x 10GE SFP+, 2x10GE Uplink có 24 cổng quang tốc độ 10GB và 1 cổng uplink quang tốc độ 10GB bạn nhé.

 

N
Nghiêm
Cho xin giá sản phẩm này Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SG350XG-24F-K9-EU  đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin! 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.