C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage.

Cisco C9300L-48PF-4G-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks Full PoE+, 4X1G uplinks, Network Advantage.

Mã sản phẩm: C9300L-48PF-4G-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Catalyst C9300L-48PF-4G-A 48-port full POE+, Network Essentials.

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

View Datasheet C9300L-48PF-4G-A

Cisco Catalyst C9300L-48PF-4G-A 48-port full POE+, Network Essentials.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-48PF-4G-A

 

Description

Performance

Total 10/100/1000 port

48 POE+

Uplink

4x 10G fixed uplinks

Switching capacity

104 Gbps

Switching capacity with stacking

424 Gbps

Forwarding rate

77.38 Mpps

Forwarding rate with stacking

315.48 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8,000

QoS scale entries

5,120

ACL scale entries

5,120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

4094

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

448

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 x 17.5 x 16.1/4.4 x 44.5 x 40.9 (cm)

Weight

17.03 Pounds / 7.72 Kilograms

Mean time between failures (hours)

227,410

Power Supply

Default AC power supply

1100W AC

Available PoE power

890W

Cisco StackPower

Yes

Safety and Compliance Information

Safety certifications
-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications
-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9300L-48PF-4G-A
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300-1
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 3

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-48-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-48-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-48-5Y

List Price:$7,270

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-48-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-48-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-48PF-4G-A ?

Có 23 bình luận:
P
Hoàng Phạm
Switch Cisco C9300L-48PF-4G-A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem và mua trực tiếp sản phẩm không shop
19 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Hiện tại Switch Cisco C9300L-48PF-4G-A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

S
Sơn
Switch Cisco C9300L-48PF-4G-A có bao nhiêu DRAM vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco C9300L-48PF-4G-A có 8GB DRAM ạ

B
Ban
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có dùng làm core switch được ko
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có dùng làm core switch được bạn nhé

B
Biên
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có mấy nguồn ? Lắp thêm nguồn được không
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có 2 nguồn, 1 nguồn có sẵn trong thiết bị và 1 nguồn lắp thêm bạn nhé

B
Bắc
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có cấp được POE cho wifi và camera không?
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có cấp được POE cho wifi và camera, mức PoE lên tời 890W bạn nhé

B
Bách
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có cấu hình được bằng giao diện web ko
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có cấu hình được bằng giao diện web bạn nhé

B
Bảo
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có cấu hình DHCP được không bạn?
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có cấu hình DHCP được bạn nhé

T
Trường
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có hỗ trợ PoE ko
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có hỗ trợ PoE tổng mức PoE là 890W bạn nhé

N
Nam
mình đang cần mua thêm gói bảo hành 1 năm của thiết bị chuyển mạch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage shop báo giá giúp mình nhé
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Báo giá gói bảo hành 1 năm của thiết bị chuyển mạch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage đã được gửi vào mail, a/c check mail để nhận thông tin nhé

T
Trọng
Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có lắp được module SFP-155M-MM ko shop
3 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C9300L-48PF-4G-A Cisco Catalyst 9300 48-port Full PoE+, Network Advantage có lắp được module SFP-155M-MM bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản