Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350XG-48T 48 x 10GBase-T, 2x10GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T Cisco Small Business 350X Series 48x10 Gigabit Ethernet 10GBase-T copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

✓ Mã sản phẩm: SG350XG-48T
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm SX350X-52-K9-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-48T

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-48T thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 350X series. Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350XG-48T cung cấp 48x10 Gigabit Ethernet 10GBase-T copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SG350XG-48T Datasheet 

Switch Cisco SG350X-8PMD cung cấp khả năng True Stacking, cho phép bạn cấu hình, quản lý và khắc phục sự cố nhiều thiết bị chuyển mạch dưới dạng một thiết bị, với một địa chỉ IP duy nhất, cho tối đa bốn đơn vị và tối đa 208 cổng.

Switch Cisco SG350XG-48T 48x 10GBase-T, 2 x 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG350XG-48T

General Information
Interface
- 48x10 Gigabit Ethernet 10GBase-T copper port
- 2x 10 Gigabit Ethernet SFP+ (combo with 2 copper ports)
- 1x Gigabit Ethernet management port
Manufacturer Part Number SG350XG-48T
Product Series 350X
Product Model SG350XG-48T
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 714.24
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 960
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 4 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 450 mm (17.3 x 1.45 x 17.72 in)
Unit weight 7.43 kg (16.38 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE+ and PoE N/A
Number of Ports That Support 60W PoE, PoE+ and PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 4
Acoustic Noise

0°C–30°C: 47.7dB

50°C: 58.9dB

MTBF @40C (hr) 131,767
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
- Power cord
- Mounting kit included with all models
- Serial cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350X

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350XG-48T

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350XG-48T ?

Có 2 bình luận:
H
Hưng
Báo giá anh sản phẩm này Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T ?
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SG350XG-48T đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

H
Tuấn Hoàng
Switch Cisco SG350XG-48T có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350XG-48T có 4 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở các điều kiện thì gây ra các tiếng ồn như sau:  0° -> 30°C: 47,7dB ; 50°C: 58,9dB bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082