CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9300-24UB-E Catalyst 9300 higher scale 24-port modular uplinks UPOE, Network Essentials

Switch Cisco C9300-24UB-E Catalyst 9300 higher scale 24-port modular uplinks UPOE, Network Essentials

✓ Mã sản phẩm: C9300-24UB-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9300-24UB-E 24 Ports UPOE, Network Essentials

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9300-24UB-E là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây. 

View Datasheet C9300-24UB-E

Switch Cisco C9300-24UB-E hỗ trợ tính năng Stack giúp tăng bandwidth lên cao nhất từ trước đến nay. C9300-24UB-E sử dụng kiến trúc CPU x86 và bộ nhớ nhiều hơn, cho phép lưu trữ nhiều IOS và chạy các ứng dụng của bên thứ ba.
Cisco C9300-24UB-E higher scale 24-port modular uplinks UPOE, Network Essentials.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300-24UB-E

Description

Performance

Switching capacity

208 Gbps

Switching capacity with stacking

688 Gbps

Forwarding rate

154.76 Mpps

Forwarding rate with stacking

511.90 Mpps

Total number of MAC addresses

64,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

64,000

IPv6 routing entries

32,000

Multicast routing scale

16,000

QoS scale entries

18,000

ACL scale entries

18,000

Packet buffer per SKU

32 MB buffer for 24- and 48-port Gigabit Ethernet models
64 MB buffer for 24-port Multigigabit model (24UXB)

FNF entries

128,000 flow on 24- and 48-port Gigabit Ethernet models
256,000 flows on 24-port Multigigabit

DRAM

16 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

4094

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

448

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 x 17.5 x 16.1/4.4 x 44.5 x 40.9 (cm)

Weight

16.63 Pounds / 7.54 Kilograms

Mean time between failures (hours)

354,300

Power Supply

Default AC power supply

1100W AC

Available PoE power

830W

Cisco StackPower

Yes

Safety and Compliance Information

Safety certifications
-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications
-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9300-24UB-E
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300-1
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 3

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables

Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều

#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-24-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-24-5Y

List Price:$4,460

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Essentials 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-E-24-3Y C9300 Cisco DNA Essentials, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-E-24-3Y

List Price:$610

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-E-24-5Y C9300 Cisco DNA Essentials, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-E-24-5Y

List Price:$1,020

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-24-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300-24UB-E ?

Có 16 bình luận:
L
Hồng Lê
Switch Cisco C9300-24UB-E có đầy đủ CO CQ không? Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Cisco C9300-24UB-E vào mail nhé
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco C9300-24UB-E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng bạn nhé. Báo giá của Switch Cisco C9300-24UB-E đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bách
Flash memory của Switch Cisco Catalyst C9300-24UB-E là bao nhiêu vậy shop
6 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Flash memory của Switch Cisco Catalyst C9300-24UB-E là 16GB ạ

V
Switch Cisco Catalyst C9300-24UB-E hỗ trợ những loại module uplink nào vậy shop?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên
Switch Cisco Catalyst 9300 Series hỗ trợ các tùy chọn module uplink sau:
  • Module 4 port 1 Gigabit Ethernet
  • Module 4 port Multigigabit (1, 2,5, 5 hoặc 10 Gigabit Ethernet)
  • Module 8 port 10 Gigabit Ethernet
  • Module 2 port 25 Gigabit Ethernet
  • Module 2 port 40 Gigabit Ethernet

Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn và báo giá tốt nhất ạ

L
Liên
Gửi mình báo giá 3c thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-24UB-E?
7 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-24UB-E đã được gửi vào maiil, anh chị check mail để nhận thông tin nhé

L
Linh
Switch Cisco C9300-24UB-E Catalyst 9300 higher scale 24-port modular uplinks UPOE, Network Essentials có làm core Switch được không?
9 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco C9300-24UB-E có thể làm được Core Switch bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370