Switch Cisco C9300-48U-A 48 Ports UPOE Network Advantage

Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage

Mã sản phẩm: C9300-48U-A
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9300-48U-A

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9300-48U-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây. 

View Datasheet C9300-48U-A

Switch Cisco C9300-48U-A hỗ trợ tính năng Stack với bandwidth lên tới 480 Gbps, cao nhất từ trước đến nay. C9300-48U-A sử dụng kiến trúc CPU x86 và bộ nhớ nhiều hơn, cho phép lưu trữ nhiều IOS và chạy các ứng dụng của bên thứ ba.

Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 ports

Các tính năng nổi bật của Switch Cisco C9300-48U-A

  • Hỗ trợ các chuẩn Wireless mới nhất hiện này (802.11ac Wave2)
  • Hỗ trợ công nghệ UADP 2.0 Application-Specific Integrated Circuit (ASIC), phân bổ cấu hình chuyển tiếp Layer 2 và Layer 3, Access Control Lists (ACLs) và Quality of Service (QoS)
  • Sử dụng kiến trúc CPU x86  với 8Gb RAM, 16 GB Flash và các cổng USB 3.0
  • Khe cắm USB 2.0 để tải file IOS và các file cấu hình hệ thống.
  • Stackable với Bandwidth lên tới 480Gbps
  • Các cổng Uplink lên tới 1G, Multigigabit, 10G và 40G, với sự sẵn sàng nền tảng cho 25G
  • Quản lý năng lượng thông minh với công nghệ Cisco StackPower, cung cấp năng lượng giữa các stack member như 1 nguồn dự phòng
  • Tốc độ đường truyền, phần mềm FlexField NetFlow (FNF) dựa trên phần cứng, cung cấp lưu lượng tới 64.000 luồng
  • Hỗ trợ công nghệ IPv6, tự động chuyển đổi giữa các bảng chuyển mạch IPv4 và IPv6, cho phép dễ dàng chuyển đổi từ IPv4 sang IPv6 và ngược lại.
  • Sử dụng hệ điều hành Cisco IOS XE, một hệ điều hành hiện đại cho doanh nghiệp với sự hỗ trợ lập trình dựa trên mô hình bao gồm NETCONF, RESTCONF, YANG, Python, truyền tải từ xa, lưu trữ ứng dụng dựa trên vùng lưu trữ và vá lỗi cho các bản sửa lỗi. Hệ điều hành cũng có sẵn các tính năng Secury để bảo vệ chống lại các cuộc tấn công mạng
  • SD-Access (Software-Defined Access): sử dụng Kiến trúc doanh nghiệp hàng đầu của Cisco.
  • Plug and Play (PnP): đơn giản hóa, an toàn, hợp nhất và tích hợp để dễ dàng triển khai các thiết bị nhánh hoặc cơ sở mới hoặc mở rộng hệ thống mạng hiện tại.
  • Bảo mật nâng cao
    • Encrypted Traffic Analytics (ETA): công nghệ machine Learning để xác định và hành động đối với các mối đe dọa hoặc dị thường trong mạng của bạn, bao gồm phát hiện phần mềm độc hại trong lưu lượng được mã hóa (không có giải mã) và phát hiện dị thường phân tán
    • Hỗ trợ AES-256 với thuật toán mã hóa MACsec 256-bit mạnh mẽ.
    • Các hệ thống đáng tin cậy: Phần cứng hỗ trợ  Secure Boot và nhận dạng thiết bị độc nhất (SUDI) cho Plug and Play, để xác minh nhận dạng của phần cứng và phần mềm

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300-48U-A

Description

Performance

Switching capacity

256 Gbps

Stacking bandwidth

480 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4000

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

208

Wireless

Wireless bandwidth per switch

Up to 96 Gbps

Forwarding rate

190.48 Mpps

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

1.73 x 17.5 x 17.5 inch / 4.4 x 44.5 x 44.5 cm

Weight

17.03 Pounds / 7.72 Kilograms

Mean time between failures (hours)

227,410

Power Supply

Default AC power supply

1100W AC

Available PoE power

822W

Cisco StackPower

Yes

Safety and Compliance Information

Safety certifications
-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications
-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9300-48U-A
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300-1
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 3

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Cisco C9300 StackWise-480 and StackPower cables
Phân phối STACK-T1-50CM (STACK T1 50CM) Cisco StackWise 480 Gbps 50cm Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-50CM

List Price:$100

Phân phối STACK-T1-1M (STACK T1 1M) Cisco StackWise 480 Gbps 1m Stacking Cable dùng cho Switch Cisco catalyst 3850 Series chính hãng, giá tốt, hàng nhiều
#STACK-T1-1M

List Price:$200

Xem thêm
Storage Module Sử Dụng Cho Cisco Catalyst 9300

SSD-120G Cisco Pluggable USB3.0 SSD Storage Module For Cisco Catalyst 9300 Series

#SSD-120G

List Price:$1,500

C9300 Cisco DNA Premier 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-48-3Y C9300 Cisco DNA Premier, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-P-48-5Y C9300 Cisco DNA Premier, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-P-48-5Y

List Price:$7,270

Xem thêm
C9300 Cisco DNA Advantage 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-48-3Y C9300 Cisco DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9300-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-DNA-A-48-5Y C9300 Cisco DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9300-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm
Cisco C9300 License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300 switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300-LIC

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco CAT-CDNA-P Cisco DNA Premier Term Add for Catalyst Switches
#CAT-CDNA-P

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300-48U-A ?

Có 26 bình luận:
L
Lân
Switch Cisco C9300-48U-A bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình muốn đặt mua 1 chiếc mà chưa rõ cấu hình
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

T
Thi
Switch Cisco C9300-48U-A có jumbo frames là bao nhiêu vậy shop nhỉ
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Jumbo frames của Switch Cisco C9300-48U-A là 9198 bytes ạ

Q
Quý
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có dùng được nguồn WDC không shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có dùng được nguồn WDC bạn nhé

T
Trường
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có dùng được nguồn PWR-C1-715WAC-P không shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có dùng được nguồn  PWR-C1-715WAC-P bạn nhé, tuy nhiên để đạt công suất tốt nhất bạn nên dùng nguồn 1100W bạn nhé

P
Phát
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có giá bao nhiêu vậy shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage đã được gửi vào mail, anh chị vui lòng check mail để nhận thông tin ạ

T
Thịnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có sử dụng được module singer mode ko bạn
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có sử dụng được module singer mode bạn nhé

T
Toàn
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có sử dụng được module GLC-SX-MMD không shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có sử dụng được module GLC-SX-MMD bạn nhé, nhưng để sử dụng module thì phải lắp thêm card mở rộng module bạn nhé

T
Tài
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage phụ kiện bao gồm những gì vậy shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage phụ kiện bao gồm nguồn, dây nguồn và tai rack bạn nhé

T
Tùng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có chức năng stack không vậy shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có chức năng stack bạn nhé

T
Tiến
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có DRAM và FLASH bao nhiêu vậy shop
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300-48U-A Catalyst 9300 48 Ports 10/100/1000 UPOE 822W Network Advantage có DRAM và FLASH lần lượt là 8G và 16G bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản