Switch Cisco SG350X-24 24 10/100/1000 Ports 4x 10 GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-24 Cisco Small Business 350X Series 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

Mã sản phẩm: SG350X-24
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SG350X-24

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350X-24 thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 350X series. Thiết bị mạng switch Cisco SG350X-24 có thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG350X-24 cung cấp 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp.

SG350X-24 Datasheet 

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco SG350X-24 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các tầng của một tòa nhà... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp nhỏ...

Switch Cisco SG350X-24 24 x 10/100/1000 Ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

Hình ảnh Cisco SG350X-24 được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG350X-24

General Information
Interface 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)
Manufacturer Part Number SG350X-24
Product Series 350X
Product Model SG350X-24
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 95.23
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 128
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 12 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 257 mm (17.3 x 1.45 x 10.12 in)
Unit weight 4.32 kg (9.52 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 1
Acoustic Noise

0°C - 30°C: 36.3dB

50°C: 49.3dB

MTBF @40C (hr) 385,289
Miscellaneous
Package Contents

Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch

Power cord

Mounting kit included with all models

Serial cable

Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350X
Option Sử Dụng Cho SG350X-24
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350X-24 ?

Có 5 bình luận:
T
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SG350X-24 hoạt động ở layer mấy ạ?
28 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị mạng Cisco SG350X-24 hoạt động ở cả layer 2 và Layer 3 trong mô hình OSI, tuy nhiên SG350X-24 chỉ cung cấp 1 số tính năng layer 3 cơ bản như Static route, ip on interface, DHCP...

T
Thúy
đánh giá 5 sao
Cho hỏi giá SG350X-24 nhiêu ạ?
1 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá thiết bị mạng Switch Cisco SG350X-24 Cisco Small Business 350X Series 24 x 10/100/1000 ports, 4 x 10 GE, đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết được thông tin chị nhé

N
Nhật
Sản phẩm này Switch Cisco SG350X-24PD 24 PoE+ Ports 375W, 4 x 10 GE Uplink giá như nào ạ?
1 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco SG350X-24PD qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

D
Mr. Dương
đánh giá 5 sao
Minh đang setup mạng cho văn phòng, và đang quan tâm tới sản phẩm này Switch Cisco SG350X-24, bên bạn phân phối Cisco không ạ? https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350x-24
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

CNTTShop là đơn vị phân phối Cisco chính hãng tại Việt nam, Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

T
Quang Trần
đánh giá 5 sao
Giá hợp lý, đội ngũ nhân viên nhiệt tình..
4 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã sử dụng sản phẩm và dịch vụ tại CNTTShop.vn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.