Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350XG-48T-K9 48 x 10GBase-T, 2x10GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9 Cisco Small Business 350X Series 48x10 Gigabit Ethernet 10GBase-T copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

✓ Mã sản phẩm: SG350XG-48T-K9
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm SX350X-52-K9-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-48T-K9

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-48T-K9 là Order Product ID Number của model SG350XG-48T. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350XG-48T

Switch Cisco SG350XG-48T-K9 48x 10GBase-T, 2 x 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350XG-48T-K9

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350XG-48T-K9 ?

Có 4 bình luận:
G
Hoàng Giang
vui lòng báo giá H sản phẩm này Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9? mình cần đặt số lượng lớn, add cho mình giá tốt với! xin cảm ơn. https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350xg-48t-k9
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. Anh vui lòng cung cấp email, số điện thoại hoặc liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để nhận báo giá thiết bị chuyển mạch Cisco SG350XG-48T-K9 và được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

N
Ninh
Xin tư vấn mình sản phẩm này SG350XG-48T-K9 hỗ trợ những module nào ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm SG350XG-48T-K9 hỗ trợ nhiều loại module quang Single Mode và Multi Mode. Anh vui lòng cung cấp yêu cầu kết nối để được tư vấn tốt nhất.

H
Hoàng
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9 giá nào em?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco SG350XG-48T-K9 qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

H
Hoàn
Module quang Cisco SFP-10G-LR có sử dụng được cho Switch Cisco SG350XG-48T-K9 không shop ?
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR  sử dụng được cho Switch Cisco SG350XG-48T-K9 bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082