Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU 48 x 10GBase-T, 2x10GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 48 Ports 10 GE RJ45 copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

✓ Mã sản phẩm: SG350XG-48T-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm SX350X-52-K9-EU
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350XG-48T. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350XG-48T

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU 48x 10GBase-T, 2 x 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG350XG-48T-K9-EU

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350XG-48T-K9-EU ?

Có 22 bình luận:
N
Nguyên

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU giá như thế nào? Gửi báo giá vào mail nguyen***@gmail.com cảm ơn!

C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU giá tốt nhất thị trường, bảng báo giá đã được gửi vào mail nguyen***@gmail.com. Anh để ý check mail để biết được thông tin!

H
Hoa
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU 48 x 10GBase-T, 2x10GE Uplink có tốc độ cổng bao nhiêu shop ơi?
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU 48 x 10GBase-T, 2x10GE Uplink có 48 cổng đồng tốc độ 10GB và 2 cổng uplink quang tốc độ 10GB bạn nhé.

N
Nhật
báo giá gấp cho anh con thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 48 Ports 10 GE RJ45 copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+), anh đang cần gấp
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 48 Ports 10 GE RJ45 copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+) đã được gửi vào mail của anh, anh vui lòng check mail ạ.

X
Xuân
Swich Cisco SG350XG-48T-K9-EU có sử dụng được Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM-D 10G SFP 850nm MMF duplex LC không shop
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350XG-48T-K9-EU sử dụng được Module quang OEM Multimode SFP-10G-MM-D 10G SFP 850nm MMF duplex LC ạ

 

T

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có đầy đủ CO CQ không?

L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng bạn nhé. Bạn vui lòng để lại sđt bên mình sẽ gọi điện tư vấn cho bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082