CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU 48 x 10GBase-T, 2x10GE Uplink

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU Cisco Small Business 350X Series 48 Ports 10 GE RJ45 copper port, 2x 10 Gigabit Ethernet 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

✓ Mã sản phẩm: SG350XG-48T-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350XG-48T. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350XG-48T

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU 48x 10GBase-T, 2 x 10Gbase-T copper port (combo with 2 SFP+)

Option Sử Dụng Cho SG350XG-48T-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350XG-48T-K9-EU ?

Có 22 bình luận:
D
Dũng
Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU này có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ vào khoảng 55°C không nhỉ
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 50°C bạn nhé

A
Mạnh An
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có cổng mạng tốc độ 1G phải không bạn chó mình xin báo giá bạn nhé.
1 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có cổng mạng tốc độ 1G bạn nhé. báo giá thiết bị đã được chuyển qua email bạn vui lòng check mail.

T
Mạnh Tiến
ThThiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU phụ kiện kèm theo bao gồm gì bạn nhỉ
1 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU phụ kiện kèm theo bao gồm 1 dây console, 1 bộ tai rack, 1 dây nguồn bạn nhé.

H
Minh Huy
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có cấp DHCP được không nhỉ?
1 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có cấp DHCP được bạn nhé.

N
Minh Nhật
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có thời gian bảo hành như thế nào bạn
1 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350XG-48T-K9-EU có thời gian bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370