Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9300L-48UXG-4X-E Cisco Catalyst 9300 48-port fixed uplinks UPoE, Network Essentials.

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port fixed uplinks UPoE, 12xmGig, 4X10G uplinks, Network Essentials.

✓ Mã sản phẩm: C9300L-48UXG-4X-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
C9300L-48UXG-4X-E Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port, Network Essentials.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây.

View Datasheet C9300L-48UXG-4X-E

Thiết bị chuyển mạng Switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E cung cấp 48 cổng UPoE, 675W để cấp nguồn cho các thiết bị Camera, IP Phone, Wifi Access Point... 4 cổng Uplink 10GE SFP+ cho các kết nối Uplink và các tính năng layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO...

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port, Network Essentials.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E

Description

Performance

Interface

48-port UPoE, 12xmGig 675W, 4x 10G SFP+ uplinks

Switching capacity

392 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

712 Gbps

Forwarding rate

291.66 Mpps

Forwarding rate with stacking

529.76 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

 1.73 x 17.5 x 19.2 inch/4.4 x 44.5 x 48.8 cm

Weight

16.86 Pounds / 7.65 Kilograms

Mean time between failures (hours)

273,820

Default AC power supply

1100W

Available PoE power

675W

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho C9300L-48UXG-4X-E

Cisco C9300L StackWise-320 Accessories

Module quang 1GE SFP Cisco

C9300L Cisco DNA Premier 48 Ports License

C9300L Cisco DNA Advantage 48 Ports License

C9300L License

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9300L-48UXG-4X-E ?

Có 43 bình luận:
H
Huy
Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port fixed uplinks UPoE, 12xmGig, 4X10G uplinks, Network Essentials mình thấy Default AC power supply 1100W, sao trong bảng Power Supply sử dụng cho Switch Cisco không có nguồn này nhỉ?
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn bạn đã góp ý, CNTTShop đã chỉnh sửa lại do sai sót lúc đăng tin

L
Lan
cho hỏi module quang cisco SFP-10G-LR có dùng được cho con switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E không vậy
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR dùng được cho Switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E bạn nhé

D
Duy
Cho hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port fixed uplinks UPoE, 12xmGig, 4X10G uplinks, Network Essentials bao gồm những gì vậy?
Y
Mai YếnQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port fixed uplinks UPoE, 12xmGig, 4X10G uplinks, Network Essentials bao gồm tai rack, dây nguồn và nguồn bạn nhé

N
Nghĩa
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port, Network Essentials có xuất xứ ở đâu ?
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-4X-E 48-port, Network Essentials xuất xứ China bạn nhé

T
Hoàng Tùng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad ?
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48UXG-4X-E có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode anh nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082