C9300L-48UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 48-port UPoE, Network Advantage.

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-2Q-A 48-port fixed uplinks UPoE, 12xmGig, 2X40G uplinks, Network Advantage.

Mã sản phẩm: C9300L-48UXG-2Q-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-2Q-A 48-port, Network Essentials.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp có hỗ trợ tính năng Stacking của Cisco được xây dựng để bảo mật, IoT (Internet of Things), di động và đám mây.

View Datasheet C9300L-48UXG-2Q-A

Thiết bị chuyển mạng Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A cung cấp 48 cổng UPoE, 675W để cấp nguồn cho các thiết bị Camera, IP Phone, Wifi Access Point... 2 cổng Uplink 40G cho các kết nối Uplink và các tính năng layer 3 nâng cao sử dụng trong mạng core như: BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR,* IP SLA, OSPF...

Switch Cisco Catalyst 9300 series C9300L-48UXG-2Q-E 48-port, Network Essentials.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A

Description

Performance

Interface

24 UPoE 675W, 8xmGig, 2x 40G uplinks

Switching capacity

472 Gbps

Stacking bandwidth

320 Gbps

Switching capacity with stacking

792 Gbps

Forwarding rate

261.90 Mpps

Forwarding rate with stacking

500.00 Mpps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)

IPv4 routing entries

32,000

IPv6 routing entries

16,000

Multicast routing scale

8000

QoS scale entries

5120

ACL scale entries

5120

Packet buffer per SKU

16 MB buffer

FNF entries

64,000 flow

DRAM

8 GB

Flash

16 GB

VLAN IDs

4094

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

2000

Jumbo frames

9198 bytes

Total routed ports per 9300 Series stack

416

Feature

Switch fundamentals

Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Advanced switch capabilities and scale

BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

Automation

NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

High availability and resiliency

Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Fast Software Upgrade (FSU)

IOT integration

AVB, PTP, CoAP

Security

MACsec-256

Dimensions, Weight, and Mean Time Between Failures Metrics

Dimensions (H x W x D)

 4.4 x 44.5 x 40.9 cm

Weight

16.01 Pounds / 7.26 Kilograms

Mean time between failures (hours)

275,010

Default AC power supply

1100W

Available PoE power

675W

Option Sử Dụng Cho C9300L-48UXG-2Q-A
Cisco C9300 Power Supply
Cisco PWR-C1-350WAC 350W AC Catalyst 3850 9300 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-350WAC

List Price:$500

Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Xem thêm
Cisco C9300L StackWise-320 Accessories
Cisco C9300L-STACK-KIT Stack Kit for C9300L SKUs Module – includes 2 Stack Adaptors and 1 Stack Cable
#C9300L-STACK-KIT

List Price:$1,450

STACK-T3-50CM Cisco 50CM Type 3 Stacking Cable – default with Stack Kit for C9300L SKUs

#STACK-T3-50CM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Premier 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-48-3Y C9300L Cisco DNA Premier, 48-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-P-48-5Y C9300L Cisco DNA Premier, 48-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-P-48-5Y

List Price:$7,270

Xem thêm
C9300L Cisco DNA Advantage 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-48-3Y C9300L Cisco DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9300L-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-DNA-A-48-5Y C9300L Cisco DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9300L-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm
C9300L License
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9300L-LIC Electronic Cisco DNA Upgrade License for C9300L switches. Note: when upgrading from Cisco DNA Essentials to Cisco DNA Advantage, Network Essentials is also upgraded to Network Advantage
#C9300L-LIC

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300L-48UXG-2Q-A ?

Có 12 bình luận:
Y
Duy Yên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Switch Cisco 9300L-48UXG-2Q-A chia được bao nhiêu VLan vậy ad?
2 tháng
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Switch Cisco 9300L-48UXG-2Q-A chia được 4094 VLan bạn nhé

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Switch Cisco 9300L-48UXG-2Q-A có lắp thêm được card mở rộng module không ?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco 9300L-48UXG-2Q-A có lắp thêm được card mở rộng module network nhé bạn.

Tuấn
đánh giá 5 sao
Module card cisco C9300-NM-2Q có dùng được cho thiết bị chuyển mạch Switch cisco C9300L-48UXG-2Q-A không bạn ?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Module card cisco C9300-NM-2Q không dùng được cho thiết bị chuyển mạch Switch cisco C9300L-48UXG-2Q-A nhé bạn

L
Mai Lan
đánh giá 5 sao
cho hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A bao gồm những gì vậy?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A bao gồm dây nguồn , bộ tai rack bạn nhé.

A
Mai Đức Anh
đánh giá 5 sao
mình đang cần mấy module quang 10G dùng kết nối giữa switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A, shop tư vấn giúp
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Nhân viên Cnttshop sẽ liên hệ tư vấn switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A tới anh ngay.

H
Hải
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-48UXG-2Q-A có xuất xứ ở đâu ?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst C9300L-48UXG-2Q-A xuất xứ tại China bạn nhé!

D
Trung Đức
đánh giá 5 sao
Switch cisco C9300L-48UXG-2Q-A có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop ?
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-48UXG-2Q-A bảo hành 12 tháng nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

D
Văn Dương
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A có công xuất POE thế nào ? Báo giá cho mình nhé
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9300L-48UXG-2Q-A cung cấp POE lên đến 60W mỗi cổng với tổng công suất 675W. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Minh Trần
đánh giá 5 sao
Mã Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A Cisco Catalyst 9300 48-port UPoE, Network Advantage có bao nhiêu card nguồn ?
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Cisco C9300L-48UXG-2Q-A có 2 card nguồn bạn nhé

T
Minh Tâm
đánh giá 5 sao
cho hỏi module quang cisco SFP-10G-LR có dùng được cho con switch cisco C9300L-48UXG-2Q-A không vậy anh ?
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-LR dùng được cho switch cisco C9300L-48UXG-2Q-A bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.