C8500-12X4QC Router Cisco 12-port SFP+, 2-port QSFP+, 2-port QSPF28

C8500-12X4QC Thiết bị định tuyến Router Cisco C8500-12X4QC giá tốt. Cisco Catalyst 8500 Series 12-port SFP+, 2-port QSFP+, 2-port QSPF28

Mã sản phẩm: C8500-12X4QC
Tình trạng: Còn Hàng
C8500-12X4QC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị định tuyến Cisco C8500-12X4QC

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Router Cisco C8500-12X4QC thuộc dòng sản phẩm Cisco Catalyst 8500, là thiết bị 1RU nhỏ gọn với các tùy chọn linh hoạt về giao diện, bao gồm các cổng 1GE, 10GE, 40GE và 100GE. Cisco C8500-12X4QC được hỗ trợ bởi Cisco IOS XE, kiến ​​trúc phần mềm có thể lập trình đầy đủ và hỗ trợ API, các nền tảng này có thể tạo điều kiện tự động hóa trên quy mô lớn để đạt được zero-touch IT trong khi di chuyển khối lượng công việc lên Cloud.

Thiết bị định tuyến Cisco C8500-12X4QC

Thiết bị định tuyến Router Cisco C8500-12X4QC với Bộ xử lý điều khiển đa lõi CPU Intel x86 với mặc định bộ nhớ 16 GB (nâng cấp tối đa lên tới 64 GB), cho phép Cisco C8500-12X4QC xử lý 1 loạt tác vụ, với Thông lượng IPsec SD-WAN Lên đến 68Gb / giây, Thông lượng chuyển tiếp IPv4 lên đến 197Gbps cho các dịch vụ yêu cầu độ trễ thấp. Để có thông tin chi tiết sản phẩm, quý khách vui lòng tham khảo datasheet hoặc liên hệ Hotline để được tư vấn tốt nhất.

C8500-12X4QC Datasheet

Option Sử Dụng Cho C8500-12X4QC
Cisco Catalyst 8500 Series Power Supply

Nguồn Cisco PWR-CH1-750WACR C8500 750W AC Power Supply sử dụng cho Router Cisco Catalyst 8500 Series

#PWR-CH1-750WACR

List Price: Updating...

Phân phối Bộ nguồn DC Cisco PWR-CH1-950WDCR C8500 950W DC Power Supply sử dụng cho Router Cisco Catalyst 8500 Series

#PWR-CH1-950WDCR

List Price: Updating...

Module quang SFP 1GE sử dụng cho Cisco Catalyst 8500

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm
Module quang SFP+ 10GE sử dụng cho Cisco Catalyst 8500

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang QSFP+ 40GE sử dụng cho Cisco Catalyst 8500

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver

#QSFP-40G-SR4-S

List Price:$1,690

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S (QSFP 40G LR4 S) 40GBASE-LR4 1310nm 10km LC Duplex Single mode Transceiver

#QSFP-40G-LR4-S

List Price:$10,900

Xem thêm
Module quang QSFP28 100GE sử dụng cho Cisco Catalyst 8500

Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S 100GBASE-SR4 QSFP MPO-12 850-nm 70m on OM3 100m on OM4 Multi mode Transceiver

#QSFP-100G-SR4-S

List Price:$3,495

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S (QSFP 100G LR4 S) 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver

#QSFP-100G-LR4-S

List Price:$34,995

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho C8500-12X4QC
License Subscription
Cisco C8500 subscription
#L-DNA-C8500

List Price: Updating...

Cisco Catalyst 8500 Series Storage Options
Cisco C8500 SSD M.2 SATA 480GB
#SSD-M2SATA-480G

List Price: Updating...

Cisco Catalyst 8500 Series Memory Options
Cisco C8500 16GB Memory
#MEM-C8500-16GB

List Price: Updating...

Cisco C8500 32GB Memory
#MEM-C8500-32GB

List Price: Updating...

Cisco C8500 64GB Memory
#MEM-C8500-64GB

List Price: Updating...

Cisco C8500 Fan Tray
Cisco C8500 Fan Tray, 1RU, Spare
#C8500-FAN-1R=

List Price: Updating...

Cisco C8500 Accessory Kit
Cisco C8500 Accessory Kit – 19”, Spare
#C8500-ACCKIT-19=

List Price: Updating...

Cisco C8500 RFID – 1RU
#C8500-RFID-1R

List Price: Updating...

Cisco C8500 Accessory Kit – 23”, Spare
#C8500-ACCKIT-23=

List Price: Updating...

Cisco C8500 Accessory Kit – 4 Post Kit, Spare
#C8500-4PT-KIT=

List Price: Updating...

★ Sản phẩm C8500-12X4QC có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C8500-12X4QC CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C8500-12X4QC có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C8500-12X4QC cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C8500-12X4QC có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C8500-12X4QC chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C8500-12X4QC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.