Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Core Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage, hàng chính hãng, báo giá dự án tốt nhất 2021, giao hàng toàn quốc.

Mã sản phẩm: C9300X-12Y-A
Tình trạng: Còn Hàng
C9300X-12Y-A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Core Cisco C9300X-12Y-A

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9300X-12Y-A được thiết kế dựa trên kiến trúc ASIC UADP 2.5sec hỗ trợ mã hóa trên phần cứng bao gồm cả IPSEC với tốc độ lên tới 100G, cung cấp bảo mật nâng cao mà không ảnh hưởng đến tốc độ truyền tải. Kết hợp với hệ điều hành IOS-XE với khả năng lập trình và bảo mật nâng cao với Cisco TrustSec và SGT3, Cisco C9300X-12Y-A là sự lựa chọn lý tưởng cho Cloud và Internet of Things (IoT).

hình ảnh Switch Core Cisco C9300X-12Y-A

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9300X-12Y-A cũng đi kèm với khả năng lưu trữ ứng dụng nâng cao giúp chuyển đổi thiết bị mạng thành một nền tảng máy tính. Với bộ nhớ RAM 8G cho CPU trên bo mạch, bộ nhớ 240G USB 3.0, cổng AppGig 2 x 10G và khả năng tăng tốc và bảo mật phần cứng Quick Assist Technology (QAT), C9300X-12Y-A có thể hỗ trợ nhiều ứng dụng docker với hiệu suất cao.

Switch models and configurations
Stacking Bandwidth Support 1 Tbps
Cisco StackPower Yes
Catalyst 9800 Embedded WLC Yes (200 APs)
SD-Access Support Yes (256 Virtual Networks)
Performance specifications
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 39,000 (24,000 direct routes and 15,000 indirect routes)
IPv6 routing entries 19,500
Multicast routing scale 8,000
QoS scale entries 4,000
ACL scale entries 5,000
Packet buffer per SKU 16 MB buffer
FNF entries 64,000 flows
DRAM 16 GB
Flash 16 GB
VLAN IDs 4094
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1000
Jumbo frames 9198 bytes
Total routed ports per Catalyst 9300 Series stack 448
Bandwidth specifications
Switching capacity 1,000 Gbps
Switching capacity with stacking 2,000 Gbps
Forwarding rate 744.04 Mpps
Forwarding rate with stacking 1488 Mpps
Features
Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO
Advanced switch capabilities and scale BGP, EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF
Network segmentation VRF, VXLAN, TrustSec, SGT, MPLS, mVPN
High availability and resiliency Nonstop Forwarding (NSF), Graceful Insertion and Removal (GIR), Extended Fast Software Upgrade (xFSU), Software Patching (CLI Based)
IOT integration AVB, PTP, CoAP
Security MACsec-256
Automation NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)
Telemetry and visibility Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN
Model Dimensions, Weight, and Mean Time between failures metrics
Dimensions (H x W x D) inches 1.73 x 17.5 x 16.1
Weight (with default power supply)  
Option Sử Dụng Cho C9300X-12Y-A
Nguồn sử dụng cho Cisco 9300X
Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Cisco PWR-C1-715WAC 715W AC Spare Power Supply For Catalyst 3650 3850 9300 Series

#PWR-C1-715WAC

List Price:$1,250

Xem thêm
C9300X Network Module

Phân phối Card mạng Cisco C9300X-NM-8M Catalyst C9300X 8 Ports 10G mGig Network Module chính hãng, báo giá tốt nhất 2021, tư vấn hỗ trợ dự án tốt nhất.

#C9300X-NM-8M

List Price: Updating...

Báo giá Card mạng Cisco C9300X-NM-8Y 8 Ports 25G/10G/1G multi-rate SFP28 Network Module tốt nhất 2021. C9300X-NM-8Y được CNTTShop phân phối chính hãng tại Hà Nội, HCM và toàn quốc, tư vấn hỗ trợ dự án tốt nhất, chiết khấu lên tới 70% so với List Price.

#C9300X-NM-8Y

List Price: Updating...

Xem thêm
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 5

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Module quang Cisco 100 Mbps

Module quang Cisco GLC-GE-100FX (GLC GE 100FX) 100BASE-FX SFP module for Gigabit Ethernet ports, 1310 nm wavelength, 2 km MMF Transceiver

#GLC-GE-100FX

List Price:$250

Module quang Cisco 1GE

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm
Module quang Cisco 10GE SFP+

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang Cisco 25GbE

Cisco SFP-H25G-CU1M (SFP H25G CU1M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 1 met

#SFP-H25G-CU1M

List Price:$125

Phân phối Cisco SFP-H25G-CU2M (SFP H25G CU2M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 2 met chính hãng ( List Price and datasheet ) giá tốt

#SFP-H25G-CU2M

List Price:$125

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300X-12Y-A ?

Có 18 bình luận:
P
Phùng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có lắp thêm card mở rộng module được không
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage không lắp thêm card mở rộng module bạn nhé, bản thân thiết bị đã có 12 cổng quang rồi ạ

T
Thiện
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có hỗ trợ PoE không
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage không hỗ trợ PoE bạn nhé

B
Bình
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có cấp nguồn cho wifi không
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage không cấp nguồn cho wifi bạn nhé

T
Thuấn
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage hỗ trợ có chức năng stack không bạn
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có hỗ trợ chức năng stack bạn nhé

C
Cải
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có mấy slot nguồn
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có 2 slot nguồn bạn nhé

P
Phong
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage dùng nguồn như thế nào
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage dùng nguồn AC mặc định, hiệu xuất 715W bạn nhé

L
Lâm
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage phụ kiện bao gồm những gì
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage phụ kiện bao gồm nguồn dây nguồn và tai rack bạn nhé

H
Hoàng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có cấu hình DHCP được không shop
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có cấu hình DHCP được bạn nhé

T
Tuấn
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có cấu hình được giao diện web không
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage có cấu hình được giao diện web được bạn nhé

T
Tài
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage dùng được những loại module nào
15 ngày
Y
Mai YếnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-12Y-A 12 Ports 25GE SFP28 Layer 3, Network Advantage dùng được những loại module: 1G,10G,25G bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.