C9300X-24Y-E Switch Cisco Catalyst 9300X 24 Ports 25G/10G/1G SFP28, Network Essentials

Báo giá Switch Cisco C9300X-24Y-E Catalyst 9300X 24 Ports 25G/10G/1G SFP28 with modular uplinks, Network Essentials tốt nhất, chiết khấu 70% so với giá List, hỗ trợ cấu hình miễn phí.

Mã sản phẩm: C9300X-24Y-E
Tình trạng: Còn Hàng
C9300X-24Y-E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9300X-24Y-E

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9300X-24Y-E được thiết kế cho nhu cầu về tốc độ, với 24 cổng quang 25G / 10G / 1G SFP28, 1 module Uplink slot hỗ trợ lên tới 100G. Cisco C9300X-24Y-E cung cấp khả năng phục hồi và tính khả dụng cao với công nghệ stackwise băng thông lên tới 1Tbps, quạt và nguồn được cải thiện, có thể thay thế nóng hoặc dự phòng qua Stackpower.

Switch Cisco C9300X-24Y-E

Cisco C9300X-24Y-E sử dụng Cisco IOS XE, một hệ điều hành hiện đại dành cho doanh nghiệp với hỗ trợ khả năng lập trình bao gồm NETCONF, RESTCONF, YANG, lập trình Python, streaming telemetry, container-based application. Cisco IOS XE cũng có hệ thống phòng thủ tích hợp để bảo vệ chống lại các cuộc tấn công theo thời gian thực.

Switch models and configurations
Stacking Bandwidth Support 1 Tbps
Cisco StackPower Yes
Catalyst 9800 Embedded WLC Yes (200 APs)
SD-Access Support Yes (256 Virtual Networks)
Performance specifications
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 39,000 (24,000 direct routes and 15,000 indirect routes)
IPv6 routing entries 19,500
Multicast routing scale 8,000
QoS scale entries 4,000
ACL scale entries 5,000
Packet buffer per SKU 32 MB buffer
FNF entries 128,000 flows
DRAM 16 GB
Flash 16 GB
VLAN IDs 4094
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1000
Jumbo frames 9198 bytes
Total routed ports per Catalyst 9300 Series stack 448
Bandwidth specifications
Switching capacity 2,000 Gbps
Switching capacity with stacking 3,000 Gbps
Forwarding rate 1488 Mpps
Forwarding rate with stacking 2232 Mpps
Features
Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO
Automation NETCONF, RESTCONF, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)
Telemetry and visibility Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN
Model Dimensions, Weight, and Mean Time between failures metrics
Dimensions (H x W x D) inches 1.73 x 17.5 x 17.6
Weight (with default power supply)  
Option Sử Dụng Cho C9300X-24Y-E
Nguồn sử dụng cho Cisco 9300X
Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Cisco PWR-C1-715WAC 715W AC Spare Power Supply For Catalyst 3650 3850 9300 Series

#PWR-C1-715WAC

List Price:$1,250

Xem thêm
C9300X Network Module

Phân phối Card mạng Cisco C9300X-NM-8M Catalyst C9300X 8 Ports 10G mGig Network Module chính hãng, báo giá tốt nhất 2021, tư vấn hỗ trợ dự án tốt nhất.

#C9300X-NM-8M

List Price: Updating...

Báo giá Card mạng Cisco C9300X-NM-8Y 8 Ports 25G/10G/1G multi-rate SFP28 Network Module tốt nhất 2021. C9300X-NM-8Y được CNTTShop phân phối chính hãng tại Hà Nội, HCM và toàn quốc, tư vấn hỗ trợ dự án tốt nhất, chiết khấu lên tới 70% so với List Price.

#C9300X-NM-8Y

List Price: Updating...

Xem thêm
Network Modules Sử Dụng Cho Switch Cisco Catalyst C9300
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module Switching Module
#C9300-NM-4G

List Price:$530

Cisco C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE SFP Slot Network Module Switching Module

#C9300-NM-8X

List Price:$2,550

Xem thêm
Line Card sử dụng cho Switch Cisco Catalyst 3850 - 5

Cisco C3850-NM-4-1G Catalyst 3850 4 x SFP Gigabit Ethernet Network Module Switching module

#C3850-NM-4-1G

List Price:$510

Cisco C3850-NM-2-10G (C3850 NM 2 10G) Catalyst 3850 4 x Gigabit Ethernet/2 x 10 Gigabit Ethernet network module

#C3850-NM-2-10G

List Price:$2,550

Xem thêm
Module quang Cisco 100 Mbps

Module quang Cisco GLC-GE-100FX (GLC GE 100FX) 100BASE-FX SFP module for Gigabit Ethernet ports, 1310 nm wavelength, 2 km MMF Transceiver

#GLC-GE-100FX

List Price:$250

Module quang Cisco 1GE

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm
Module quang Cisco 10GE SFP+

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang Cisco 25GbE

Cisco SFP-H25G-CU1M (SFP H25G CU1M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 1 met

#SFP-H25G-CU1M

List Price:$125

Phân phối Cisco SFP-H25G-CU2M (SFP H25G CU2M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 2 met chính hãng ( List Price and datasheet ) giá tốt

#SFP-H25G-CU2M

List Price:$125

Xem thêm

★ Sản phẩm C9300X-24Y-E có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9300X-24Y-E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9300X-24Y-E có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9300X-24Y-E cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9300X-24Y-E có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9300X-24Y-E chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9300X-24Y-E ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.