CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9300X-48TX-E Switch Cisco Catalyst 9300 48-port 10G/mGig, modular uplink, data only, Network Essentials

Phân phối Switch Cisco C9300X-48TX-E Catalyst 9300 48-port 10G/mGig, modular uplink, data only, Network Essentials. Thiết bị chuyển mạch C9300X-48TX-E cho phép các nhà cung cấp dịch vụ đám mây, kết nối Site to Site qua các cổng Multigigabit an toàn tích hợp giao thức IPsec với Mã hóa AES-256 với tốc độ lên đến 100G. Bảo hành chính hãng thủ tục nhanh chóng - Báo giá tốt nhất - Hỗ trợ cái đặt cấu hình miễn phí.

✓ Mã sản phẩm: C9300X-48TX-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

C9300X-48TX-E Switch Cisco Catalyst C9300X

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển mạch Cisco C9300X-48TX-E cung cấp các cổng liên kết linh hoạt với 100G, 40G, 25G, Multigigabit, 10G và 1G với 48 cổng Multigigabit cố định hoặc bằng mô-đun Uplink. Sản phẩm này là nền tảng chuyển mạch C9300X sử dụng CPU x86 với bộ nhớ 8 GB, 16 GB flash và khe cắm lưu trữ có thể cắm USB 3.0 SSD bên ngoài (cung cấp dung lượng lưu trữ lên đến 240 GB với ổ SSD tùy chọn).

Switch Cisco C9300X-48TX-E Catalyst 9300 48-port 10G/mGig with modular uplink, data only, Network Essentials

C9300X-48TX-E với các ưu điểm có hiệu suất chuyển mạch cao, các kết nối được bảo mật an toàn, có khả năng Stack Data và StackPower, việc triển khai thiết bị được đơn giản hóa, quản lý thống nhất mạng có dây và không dây, phân đoạn và ảo hóa mạng ..vv đặc biết với giá cả phải chăng đây là thiết bị chuyển mạch hợp lý cho các doanh nghiệp, các nhà cung cấp dịch vụ mạng.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300X-48TX-E

Datasheet C9300X-48TX-E  
Specifications
Multigigabit Ports 48 Data, 48x 10G Multigigabit (100M, 1G, 2.5G, 5G, or 10 Gbps)
Uplink Modular Uplinks
Switching capacity 2,000 Gbps
Switching capacity with stacking 3,000 Gbps
Forwarding rate 1488 Mpps
Forwarding rate with stacking 2232 Mpps
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 39,000 (24,000 direct routes and 15,000 indirect routes)
IPv6 routing entries 19,500
Multicast routing scale 8,000
QoS scale entries 4,000
ACL scale entries 8,000
Packet buffer per SKU 16 MB buffer for 48-port 5G Multigigabit, 24-port 10G Multigigabit and 12-port Fiber 32 MB buffer for 48-port 10G Multigigabit and 24-port Fiber
FNF entries 64,000 flows on 48-port 5G Multigigabit and 24-port 10G Multigigabit and 12-port Fiber128,000 flows on 48-port 10G Multigigabit and 24-port Fiber
DRAM 16 GB
Flash 16 GB
VLAN IDs 4094
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1000
Jumbo frames 9198 bytes
Total routed ports per Catalyst 9300 Series stack 448
Dimensions (H x W x D) inches 1.73 x 17.5 x 19/ 1.73 x 17.5 x 22.03
Dimensions (H x W x D) Cms 4.4 x 44.5 x 48.3/ 4.4 x 44.5 x 56.0
Weight (with default power supply) 14.6 Pounds/ 6.62 Kilograms
Mean Time Between Failures – MTBF (hours) TBD
Default AC power supply 715W AC
Available PoE power No PoE
Cisco StackPower Yes (Larger Power Budget)
Safety and Compliance Information
Safety certifications

- UL 60950-1

- CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1

- EN 60950-1

- IEC 60950-1

- AS/NZS 60950.1

- IEEE 802.3

Electromagnetic compatibility certifications

-  47 CFR Part 15

-  CISPR22 Class A

-  EN 300 386 V1.6.1

-  EN 55022 Class A

-  EN 55032 Class A

-  CISPR 32 Class A

-  EN61000-3-2

-  EN61000-3-3

-  ICES-003 Class A

-  TCVN 7189 Class A

-  V-3 Class A

-  CISPR24

-  EN 300 386

-  EN55024

-  TCVN 7317

- V-2/2015.04

- V-3/2015.04

- CNS13438

- KN32

- KN35

Additional Certifications for C9300L SKUs:
-  QCVN 118:2018/BTTTT
-  VCCI-CISPR 32 Class A
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Option Sử Dụng Cho C9300X-48TX-E

C9300X Network Module

Phân phối Card mạng Cisco C9300X-NM-8M Catalyst C9300X 8 Ports 10G mGig Network Module chính hãng, báo giá tốt nhất 2021, tư vấn hỗ trợ dự án tốt nhất.

#C9300X-NM-8M

List Price: Updating...

Báo giá Card mạng Cisco C9300X-NM-8Y 8 Ports 25G/10G/1G multi-rate SFP28 Network Module tốt nhất 2021. C9300X-NM-8Y được CNTTShop phân phối chính hãng tại Hà Nội, HCM và toàn quốc, tư vấn hỗ trợ dự án tốt nhất, chiết khấu lên tới 70% so với List Price.

#C9300X-NM-8Y

List Price: Updating...

Xem thêm
Nguồn sử dụng cho Cisco 9300X
Nguồn Switch Cisco PWR-C1-1100WAC (PWR C1 1100WAC) 1100W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply
#PWR-C1-1100WAC

List Price:$1,900

Cisco PWR-C1-715WAC 715W AC Spare Power Supply For Catalyst 3650 3850 9300 Series

#PWR-C1-715WAC

List Price:$1,250

Xem thêm
Module quang Cisco 100 Mbps

Module quang Cisco GLC-GE-100FX (GLC GE 100FX) 100BASE-FX SFP module for Gigabit Ethernet ports, 1310 nm wavelength, 2 km MMF Transceiver

#GLC-GE-100FX

List Price:$250

Module quang Cisco 1GE

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm
Module quang Cisco 10GE SFP+

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang Cisco 25GbE

Cisco SFP-H25G-CU1M (SFP H25G CU1M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 1 met

#SFP-H25G-CU1M

List Price:$125

Phân phối Cisco SFP-H25G-CU2M (SFP H25G CU2M) 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Direct Attach Copper Twinax Cable 2 met chính hãng ( List Price and datasheet ) giá tốt

#SFP-H25G-CU2M

List Price:$125

Xem thêm
Module quang 40GE sử dụng cho C9300X Network Module

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver

#QSFP-40G-SR4-S

List Price:$1,690

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S (QSFP 40G LR4 S) 40GBASE-LR4 1310nm 10km LC Duplex Single mode Transceiver

#QSFP-40G-LR4-S

List Price:$10,900

Xem thêm
Module quang 100GE sử dụng cho C9300X Network Module

Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S 100GBASE-SR4 QSFP MPO-12 850-nm 70m on OM3 100m on OM4 Multi mode Transceiver

#QSFP-100G-SR4-S

List Price:$3,495

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S (QSFP 100G LR4 S) 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver

#QSFP-100G-LR4-S

List Price:$34,995

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9300X-48TX-E ?

Có 43 bình luận:
B
Biên
Nguồn mặc định đi kèm Switch Cisco C9300X-48TX-E là nguồn nào
4 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Nguồn mặc định đi kèm Switch Cisco C9300X-48TX-E là nguồn PWR-C1-715WAC ạ

H
Hồng
Module quang Cisco SFP-10G-SR có chạy được cho bộ chia mạng Cisco C9300X-48TX-E không?
4 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-SR có chạy được cho bộ chia mạng Cisco C9300X-48TX-E ạ

G
Giản

Bộ chia mạng Switch Cisco C9300X-48TX-E Switch Cisco Catalyst 9300 48-port 10G/mGig, modular uplink, data only, Network Essentials có dùng được module single mode và mutli mode đồng thời ko

4 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Bộ chia mạng Switch Cisco C9300X-48TX-E dùng được module singer mode và mutli mode đồng thời ạ

M
Miền
Thiết bị chia mạng Cisco C9300X-48TX-E có cơ chế chống Loop không
4 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Thiết bị chia mạng Cisco C9300X-48TX-E có cơ chế chống Loop ạ

H
Hải
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-48TX-E có thể stacking tối đa được bao nhiêu thiết bị ?
4 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9300X-48TX-E có thể stacking tối đa được 8 thiết bị ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370